Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.434.185.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.431.374.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.434.185.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.431.374.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
01/07/2025 09:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
01/07/2025 09:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
01/07/2025 09:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở xã, trung tâm phục vụ hành chính công xã Vạn Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
21/02/2025 14:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Việt Hùng, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 1 gói thầu.
21/02/2025 13:58
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt bổ xung nâng cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
05/12/2024 15:05
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt bổ xung nâng cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 1 gói thầu.
05/12/2024 14:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
15/11/2024 09:46
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 1 gói thầu.
15/11/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - THUỶ LỢI THÁI HÙNG
01/07/2025 09:33
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
01/07/2025 09:27
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
01/07/2025 09:25
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở xã, trung tâm phục vụ hành chính công xã Vạn Xuân với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
21/02/2025 14:00
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Việt Hùng, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
21/02/2025 13:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt bổ xung nâng cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
05/12/2024 15:05
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt bổ xung nâng cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng với 1 gói thầu.
05/12/2024 14:57
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
15/11/2024 09:46
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng với 1 gói thầu.
15/11/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
01/07/2025 09:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
01/07/2025 09:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
01/07/2025 09:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở xã, trung tâm phục vụ hành chính công xã Vạn Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
21/02/2025 14:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Việt Hùng, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 1 gói thầu.
21/02/2025 13:58
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt bổ xung nâng cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
05/12/2024 15:05
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt bổ xung nâng cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 1 gói thầu.
05/12/2024 14:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
15/11/2024 09:46
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị màn hình Led cho hội trường nhà Văn hóa xã Việt Hùng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG với 1 gói thầu.
15/11/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VIỆT HÙNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi mọi chuyện giống như một cuộc leo núi chật vật, hãy nghĩ về quang cảnh sẽ thấy trên đỉnh núi. "
Khuyết Danh