Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 87 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.868.172.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.572.646.494 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.868.172.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.572.646.494 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐAN NGUYÊN
06/06/2025 11:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
06/06/2025 11:10
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 19:37
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải KHLCNT Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim với 3 gói thầu.
05/06/2025 19:27
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa.
05/06/2025 19:19
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán, thiết kế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Tân Gia Bảo
27/05/2025 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỪA BẢO
26/05/2025 17:01
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
23/05/2025 19:46
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Nạo vét kênh Chùa Kiến Phước ấp Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
23/05/2025 19:45
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
23/05/2025 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐAN NGUYÊN
06/06/2025 11:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Thi công Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
06/06/2025 11:10
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 19:37
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đăng tải KHLCNT Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa với 3 gói thầu.
05/06/2025 19:27
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán, thiết kế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Tân Gia Bảo
27/05/2025 11:06
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
23/05/2025 19:46
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Thi công Nạo vét kênh Chùa Kiến Phước ấp Vĩnh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
23/05/2025 19:45
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
23/05/2025 19:43
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Thi công Nạo vét kênh Ba Thuần ấp Vĩnh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
23/05/2025 19:40
Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG LÊ MẪU
23/05/2025 19:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐAN NGUYÊN
06/06/2025 11:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
06/06/2025 11:10
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 19:37
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải KHLCNT Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim với 3 gói thầu.
05/06/2025 19:27
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường liên ấp Vĩnh Thạnh - Vĩnh Bình - Vĩnh Hòa.
05/06/2025 19:19
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán, thiết kế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Tân Gia Bảo
27/05/2025 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỪA BẢO
26/05/2025 17:01
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
23/05/2025 19:46
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Nạo vét kênh Chùa Kiến Phước ấp Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BÌNH LỘC PHÚ
23/05/2025 19:45
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
23/05/2025 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải 5 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim đã đăng tải 89 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 87 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Vĩnh Kim có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ khi bi kịch xảy ra, nó cho bạn hai lựa chọn. Bạn có thể khuất phục trước sự trống rỗng, nỗi trống trải tràn ngập trái tim bạn, phổi bạn, hạn chế khả năng bạn suy nghĩ, thậm chí là hít thở. Hoặc bạn có thể thử tìm ra ý nghĩa. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.