Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.228.956.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.000.117.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.228.956.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.000.117.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH
29/11/2024 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH
29/11/2024 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình:Cải tạo nhà văn hóa - Khu thể thao thôn O3, O5 xã Vĩnh Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP GIA NGUYỄN
28/10/2024 10:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải KHLCNT Dự án “Nuôi bò sinh sản” thuộc Nội dung số 01, tiểu dự án 2, dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn thôn O3, Đắk Tra, K6 Xã Vĩnh Kim năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với 3 gói thầu.
27/10/2024 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải KHLCNT Dự án “Nuôi bò sinh sản” thuộc Nội dung số 01, tiểu dự án 2, dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn thôn Kông Trú, O5 xã Vĩnh Kim năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với 3 gói thầu.
27/10/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH
29/11/2024 14:49
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH
29/11/2024 14:46
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim công bố KQMT gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya với 2 nhà thầu tham gia.
04/11/2024 10:34
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim công bố KQMT gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya với 2 nhà thầu tham gia.
04/11/2024 09:32
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:07
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:04
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 14:55
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình:Cải tạo nhà văn hóa - Khu thể thao thôn O3, O5 xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP GIA NGUYỄN
28/10/2024 10:08
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 15:50
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH
29/11/2024 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH
29/11/2024 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình:Cải tạo nhà văn hóa - Khu thể thao thôn O3, O5 xã Vĩnh Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP GIA NGUYỄN
28/10/2024 10:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải TBMT Mua Bò cái giống lai Zebu, Thức ăn hỗn hợp cho bò, tảng đá liếm Himalaya của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2024 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải KHLCNT Dự án “Nuôi bò sinh sản” thuộc Nội dung số 01, tiểu dự án 2, dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn thôn O3, Đắk Tra, K6 Xã Vĩnh Kim năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với 3 gói thầu.
27/10/2024 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải KHLCNT Dự án “Nuôi bò sinh sản” thuộc Nội dung số 01, tiểu dự án 2, dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn thôn Kông Trú, O5 xã Vĩnh Kim năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim với 3 gói thầu.
27/10/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải 10 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Kim có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kẻ ngu xuẩn chẳng tha thứ cũng chẳng quên; kẻ ngây thơ tha thứ và quên; kẻ sáng suốt tha thứ nhưng không quên. "
Thomas Szasz