Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 234 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.548.213.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.329.338.466 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.548.213.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.329.338.466 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A như sau:
- Là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 109 KHLCNT trong đó có 109 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 61 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
23/06/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
21/06/2025 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
20/06/2025 17:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
20/06/2025 17:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trung tâm hành chính công UBND xã Vĩnh Lộc A của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A với 1 gói thầu.
19/06/2025 19:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
19/06/2025 18:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải KHLCNT Về phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
18/06/2025 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
16/06/2025 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
13/06/2025 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
21/06/2025 11:34
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trung tâm hành chính công UBND xã Vĩnh Lộc A với 1 gói thầu.
19/06/2025 19:19
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đăng tải KHLCNT Về phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:02
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG SÀI GÒN
30/05/2025 08:27
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
30/05/2025 08:25
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đăng tải KHLCNT Nạo vét cống đường Lê Thị Ngay, xã Vĩnh Lộc A với 3 gói thầu.
28/05/2025 17:42
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG SÀI GÒN
26/05/2025 15:32
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
26/05/2025 15:30
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đăng tải KHLCNT Nạo vét cống đường liên tổ 21-35 ấp 39, 40, 41, xã Vĩnh Lộc A với 3 gói thầu.
26/05/2025 09:03
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG SÀI GÒN
23/05/2025 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
23/06/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
21/06/2025 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
20/06/2025 17:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
20/06/2025 17:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trung tâm hành chính công UBND xã Vĩnh Lộc A của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A với 1 gói thầu.
19/06/2025 19:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
19/06/2025 18:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải KHLCNT Về phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
18/06/2025 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
16/06/2025 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
13/06/2025 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải 109 KHLCNT, trong đó có 234 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A đã đăng tải 158 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Lộc A có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ẩn sâu bên trong mỗi con người là nỗi lo lắng trước khả năng có thể sẽ phải cô độc trên thế gian, bị Chúa trời lãng quên, bị bỏ qua giữa hàng triệu hàng triệu thành viên của gia đình khổng lồ này. Người ta xua đi nỗi lo lắng này bằng cách nhìn vào người thân và bè bạn, nhưng nỗi lo lắng này vẫn ở đó, và chẳng ai dám nghĩ mình sẽ thế nào nếu tất cả những mối liên hệ ấy bị lấy đi khỏi mình. "
Soren Kierkegaard