Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 165 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.120.472.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.062.859.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.120.472.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.062.859.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải KHLCNT Văn phòng ấp 1B, xã Vĩnh Lộc B của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với 3 gói thầu.
17/03/2025 16:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LONG AN
11/02/2025 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC AN KHANG
03/01/2025 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - MÔI TRƯỜNG SẠCH
25/12/2024 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP GIA THỊNH
24/12/2024 15:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍ SANG
21/12/2024 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 17:12
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ T.K.H đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP GIA THỊNH
12/12/2024 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 17:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đăng tải KHLCNT Văn phòng ấp 1B, xã Vĩnh Lộc B với 3 gói thầu.
17/03/2025 16:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LONG AN
11/02/2025 15:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mới Trụ sở văn phòng ấp 1B với 5 gói thầu.
09/12/2024 09:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG SÀI GÒN
06/12/2024 10:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, HSYC và đánh giá HSĐX gói thầu xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN
06/12/2024 10:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa Đường 4B với 5 gói thầu.
05/12/2024 18:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường đê bao ấp 5 (từ đường 20 đến Ranh Vĩnh Lộc A) với 6 gói thầu.
05/12/2024 10:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả LCNT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN
04/12/2024 20:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
04/12/2024 20:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải KHLCNT Văn phòng ấp 1B, xã Vĩnh Lộc B của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với 3 gói thầu.
17/03/2025 16:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LONG AN
11/02/2025 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC AN KHANG
03/01/2025 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - MÔI TRƯỜNG SẠCH
25/12/2024 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP GIA THỊNH
24/12/2024 15:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍ SANG
21/12/2024 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 17:12
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ T.K.H đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP GIA THỊNH
12/12/2024 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 17:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 165 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH LỘC B có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống giàu có vẫn hay hơn là chết giàu có. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".