Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.334.762.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.334.761.405 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.334.762.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.334.761.405 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu XL01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP THÀNH
30/05/2025 13:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu XL01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THI CÔNG CƠ GIỚI VIỆT HÙNG HÒA BÌNH
10/05/2025 20:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu TVO1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
10/05/2025 20:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu TV03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
10/05/2025 20:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Trần Thanh Hào đến ông Trương Văn Bắc) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông với 4 gói thầu.
10/05/2025 19:47
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Trần Thanh Hào đến ông Trương Văn Bắc).
10/05/2025 19:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN đã đăng tải TBMT XL01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 14:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu TV04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN
09/05/2025 09:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Bành Sia Sơn đến ông Cảo Kía), ấp Giồng Giữa.
27/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Bành Sia Sơn đến ông Cảo Kía), ấp Giồng Giữa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông với 6 gói thầu.
25/04/2025 23:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu XL01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THI CÔNG CƠ GIỚI VIỆT HÙNG HÒA BÌNH
10/05/2025 20:04
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu TVO1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG PHÁT BẠC LIÊU
10/05/2025 20:04
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu TV03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
10/05/2025 20:03
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Trần Thanh Hào đến ông Trương Văn Bắc) với 4 gói thầu.
10/05/2025 19:47
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu TV04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN
09/05/2025 09:27
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Bành Sia Sơn đến ông Cảo Kía), ấp Giồng Giữa với 6 gói thầu.
25/04/2025 23:50
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu XL01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cây xanh - Chiếu sáng Đô thị Bạc Liêu
18/12/2024 09:43
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu Tv01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC HÂN BẠC LIÊU
18/12/2024 09:39
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông công bố kết quả gói thầu TV02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
18/12/2024 09:32
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường giao thông nông thôn từ Khu làng cá đến Kênh thủy lợi với 4 gói thầu.
05/11/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu XL01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP THÀNH
30/05/2025 13:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu XL01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THI CÔNG CƠ GIỚI VIỆT HÙNG HÒA BÌNH
10/05/2025 20:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu TVO1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
10/05/2025 20:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu TV03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
10/05/2025 20:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Trần Thanh Hào đến ông Trương Văn Bắc) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông với 4 gói thầu.
10/05/2025 19:47
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Trần Thanh Hào đến ông Trương Văn Bắc).
10/05/2025 19:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN đã đăng tải TBMT XL01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 14:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải kết quả gói thầu TV04 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DUY NGUYÊN
09/05/2025 09:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Bành Sia Sơn đến ông Cảo Kía), ấp Giồng Giữa.
27/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường GTNT ấp Giồng Giữa B (từ nhà ông Bành Sia Sơn đến ông Cảo Kía), ấp Giồng Giữa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông với 6 gói thầu.
25/04/2025 23:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Trạch Đông có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi anh nghĩ về việc đi qua em trong hành lang và thậm chí không nghĩ tới việc nói lời chào – đó là khi anh sẽ thực sự bắt đầu nhớ em. "
Khuyết Danh