Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.221.395.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.503.549.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.221.395.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.503.549.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam
10/03/2025 08:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với 1 gói thầu.
10/03/2025 08:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với 1 gói thầu.
07/03/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải KHLCNT Quy chế quản lý kiến trúc điểm dân cư nông thôn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với 3 gói thầu.
11/01/2025 09:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công gói thầu số 05 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT ĐIỆN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
09/09/2024 13:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ MỚI VÀ DU LỊCH
09/09/2024 13:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Giám sát thi công gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACS HÀ NỘI
09/09/2024 13:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng phần điều chỉnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HLC ĐỒNG VĂN
09/09/2024 13:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2024 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam
10/03/2025 08:13
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
10/03/2025 08:11
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
07/03/2025 10:31
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đăng tải KHLCNT Quy chế quản lý kiến trúc điểm dân cư nông thôn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
11/01/2025 09:10
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT ĐIỆN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
09/09/2024 13:19
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ MỚI VÀ DU LỊCH
09/09/2024 13:17
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Giám sát thi công gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACS HÀ NỘI
09/09/2024 13:11
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng phần điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HLC ĐỒNG VĂN
09/09/2024 13:08
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2024 09:21
Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng phần điều chỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2024 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam
10/03/2025 08:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với 1 gói thầu.
10/03/2025 08:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn tổ chức đấu giá: Thuê quyền sử dụng đất nông nghiệp công ích do Ủy ban nhân dân xã quản lý để sản xuất nông nghiệp, trồng cây hàng năm, nuôi trồng thủy sản tại 48 thửa đất, trên địa bàn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với 1 gói thầu.
07/03/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải KHLCNT Quy chế quản lý kiến trúc điểm dân cư nông thôn xã Võng Xuyên, huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với 3 gói thầu.
11/01/2025 09:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công gói thầu số 05 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT ĐIỆN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
09/09/2024 13:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ MỚI VÀ DU LỊCH
09/09/2024 13:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Giám sát thi công gói thầu số 11 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACS HÀ NỘI
09/09/2024 13:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng phần điều chỉnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HLC ĐỒNG VĂN
09/09/2024 13:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2024 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải 12 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Võng Xuyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu một người là muốn chia sẻ với người đó bí mật che giấu nơi sâu nhất trong nội tâm. "
Đinh Mặc