Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.086.645.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.079.435.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.086.645.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.079.435.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN BÌNH
28/03/2025 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH
18/03/2025 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn 1, xã Xuân Lam (từ vườn anh Hùng đến cầu Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
17/03/2025 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 15:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam.
07/03/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TĐMT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
07/03/2025 12:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVMT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
07/03/2025 12:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam với 5 gói thầu.
07/03/2025 12:02
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam.
07/03/2025 11:11
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BẮC MIỀN TRUNG
04/03/2025 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam công bố kết quả gói thầu 05.TĐMT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
07/03/2025 12:08
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam công bố kết quả gói thầu 04.TVMT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
07/03/2025 12:06
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam với 5 gói thầu.
07/03/2025 12:02
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh
01/03/2025 10:16
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn 1, xã Xuân Lam (từ vườn anh Hùng đến cầu Ải) với 5 gói thầu.
27/02/2025 13:49
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông liên thôn tuyến từ thôn 1 đến thôn 5 xã Xuân Lam, huyện Nghi Xuân với 5 gói thầu.
20/02/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đăng tải KHLCNT Vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt đợt 1 năm 2025 trên địa bàn xã Xuân Lam với 1 gói thầu.
20/02/2025 09:28
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYÊN LINH
20/02/2025 08:52
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh
20/02/2025 08:49
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đăng tải KHLCNT Cải tạo tầng 1, xây mới tầng 2 nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học xã Xuân Lam với 5 gói thầu.
20/02/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN BÌNH
28/03/2025 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH
18/03/2025 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn 1, xã Xuân Lam (từ vườn anh Hùng đến cầu Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
17/03/2025 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 15:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam.
07/03/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TĐMT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
07/03/2025 12:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVMT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI
07/03/2025 12:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam với 5 gói thầu.
07/03/2025 12:02
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp kênh mương, đường giao thông nội đồng xã Xuân Lam.
07/03/2025 11:11
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BẮC MIỀN TRUNG
04/03/2025 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 59 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chí khí mạnh mẽ là sao Bắc Đẩu trong đêm tối mênh mông. "
Browning (Anh)