Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.546.306.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 153.461.911.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.546.306.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 153.461.911.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng như sau:
- Là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:55
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
26/08/2026 08:03
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG ĐÔNG JSC
26/08/2026 07:59
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thi công xây dựng công trình, tiền cấp quyền khai thác khoáng sản và phí bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI THÁI PHONG
22/08/2026 14:37
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
22/08/2026 14:34
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư nông thôn Đồng Giỏ (khu 4), xã Xuân Huy, huyện Lâm Thao (giai đoạn II)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DIỆP LÂM ANH
22/08/2026 14:31
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư nông thôn khu Đồng Giỏ (khu 4), xã Xuân Huy, huyện Lâm Thao (giai đoạn II) với 4 gói thầu.
21/08/2026 16:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư nông thôn Đồng Giỏ (khu 4), xã Xuân Huy, huyện Lâm Thao (giai đoạn II).
21/08/2026 15:15
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng điểm dân cư nông thôn tại khu 10, xã Xuân Lũng với 3 gói thầu.
18/08/2026 10:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng điểm dân cư nông thôn tại khu 10, xã Xuân Lũng.
17/08/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH PHÚ THỌ
13/05/2025 10:57
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
13/05/2025 10:52
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SAO MAI PHÚ THỌ
15/04/2025 11:07
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 09:33
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SỐ 34
25/02/2025 09:55
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 09:06
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN AN
18/02/2025 15:05
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TJ VIỆT NAM
18/02/2025 15:03
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
13/02/2025 13:23
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/02/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (bao gồm thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:55
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
26/08/2026 08:03
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG ĐÔNG JSC
26/08/2026 07:59
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thi công xây dựng công trình, tiền cấp quyền khai thác khoáng sản và phí bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI THÁI PHONG
22/08/2026 14:37
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
22/08/2026 14:34
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư nông thôn Đồng Giỏ (khu 4), xã Xuân Huy, huyện Lâm Thao (giai đoạn II)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DIỆP LÂM ANH
22/08/2026 14:31
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư nông thôn khu Đồng Giỏ (khu 4), xã Xuân Huy, huyện Lâm Thao (giai đoạn II) với 4 gói thầu.
21/08/2026 16:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư nông thôn Đồng Giỏ (khu 4), xã Xuân Huy, huyện Lâm Thao (giai đoạn II).
21/08/2026 15:15
Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng điểm dân cư nông thôn tại khu 10, xã Xuân Lũng với 3 gói thầu.
18/08/2026 10:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng điểm dân cư nông thôn tại khu 10, xã Xuân Lũng.
17/08/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 113 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Lũng có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chuyện đơn giản,nghĩ sâu ra thì sẽ thành phức tạp. Chuyện phức tạp, nhìn thoáng đi thì sẽ giản đơn.Có vài chuyện, cứ cười cười là sẽ qua.Có những chuyện, sau một thời gian lại có thể khiến bạn cười cười. "
Thương Thương Đặng