Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.668.386.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.201.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.668.386.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.201.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THIÊN TRƯỜNG PHÁT
27/02/2024 13:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2023 07:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Xuân Trường
15/12/2023 16:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH
15/12/2023 16:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
15/12/2023 16:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG với 5 gói thầu.
15/12/2023 08:52
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong.
15/12/2023 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
24/11/2021 08:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2021 11:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
22/10/2021 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THIÊN TRƯỜNG PHÁT
27/02/2024 13:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 08:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2023 07:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Xuân Trường
15/12/2023 16:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH
15/12/2023 16:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
15/12/2023 16:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THIÊN TRƯỜNG PHÁT, CÔNG TY TNHH XÂY LẮP PC TUỆ LÂM
20/04/2022 08:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
25/03/2022 11:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2022 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THIÊN TRƯỜNG PHÁT
27/02/2024 13:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2023 07:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Xuân Trường
15/12/2023 16:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH
15/12/2023 16:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
15/12/2023 16:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG với 5 gói thầu.
15/12/2023 08:52
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường xóm 16 đi đường 50 và đường từ xóm 6 đi xóm 9 xã Xuân Phong.
15/12/2023 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
24/11/2021 08:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2021 11:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG.
22/10/2021 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN PHONG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nơi nào có ý chí, nơi đó có con đường. Nếu trong triệu khả năng, có một khả năng bạn làm được điều gì đó, bất cứ điều gì, để giữ thứ bạn muốn không kết thúc, hãy làm đi. Hãy cạy cửa mở, hoặc thậm chí nếu cần, hãy nhét chân vào cửa để giữ cửa mở. "
Pauline Kael