Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.292.665.309 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.238.155.337 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.292.665.309 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.238.155.337 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường Hoà Hiệp – Từ Nham (Đoạn láng nhựa cũ từ Km8+120 đến Km8+720) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 16:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông Phú Dương – Vịnh Hoà.
30/05/2025 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường Hoà Hiệp – Từ Nham (Đoạn láng nhựa cũ từ Km8+120 đến Km8+720).
30/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông Phú Dương – Vịnh Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học và mầm non Xuân Thịnh. Hạng mục: Nhà bảo vệ, tường rào và nhà xe của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 15:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống điện chiếu sáng công cộng (UBND xã Xuân Thịnh – Thôn Vịnh Hoà) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 15:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học và mầm non Xuân Thịnh. Hạng mục: Nhà bảo vệ, tường rào và nhà xe.
30/05/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống điện chiếu sáng công cộng (UBND xã Xuân Thịnh – Thôn Vịnh Hoà).
30/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
11/04/2025 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
11/04/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường Hoà Hiệp – Từ Nham (Đoạn láng nhựa cũ từ Km8+120 đến Km8+720) với 3 gói thầu.
30/05/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông Phú Dương – Vịnh Hoà với 3 gói thầu.
30/05/2025 16:09
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Trường tiểu học và mầm non Xuân Thịnh. Hạng mục: Nhà bảo vệ, tường rào và nhà xe với 3 gói thầu.
30/05/2025 15:58
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống điện chiếu sáng công cộng (UBND xã Xuân Thịnh – Thôn Vịnh Hoà) với 3 gói thầu.
30/05/2025 15:50
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
11/04/2025 10:29
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
11/04/2025 10:26
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thịnh, thị xã Sông Cầu, tỉnh Phú Yên với 2 gói thầu.
31/03/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa và mua sắm trang thiết bị hội trường UBND xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
28/02/2025 14:18
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01TV: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E - HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
28/02/2025 09:16
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa và mua sắm trang thiết bị hội trường UBND xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
22/02/2025 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường Hoà Hiệp – Từ Nham (Đoạn láng nhựa cũ từ Km8+120 đến Km8+720) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 16:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông Phú Dương – Vịnh Hoà.
30/05/2025 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường Hoà Hiệp – Từ Nham (Đoạn láng nhựa cũ từ Km8+120 đến Km8+720).
30/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông Phú Dương – Vịnh Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học và mầm non Xuân Thịnh. Hạng mục: Nhà bảo vệ, tường rào và nhà xe của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 15:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống điện chiếu sáng công cộng (UBND xã Xuân Thịnh – Thôn Vịnh Hoà) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh với 3 gói thầu.
30/05/2025 15:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học và mầm non Xuân Thịnh. Hạng mục: Nhà bảo vệ, tường rào và nhà xe.
30/05/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống điện chiếu sáng công cộng (UBND xã Xuân Thịnh – Thôn Vịnh Hoà).
30/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
11/04/2025 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư C.Q.R
11/04/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thịnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".