Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.093.144.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.001.206.789 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.093.144.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.001.206.789 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Phá dỡ công trình vi phạm trật tự xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
13/03/2025 15:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
10/03/2025 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM PHƯỚC
10/03/2025 15:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
10/03/2025 15:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM PHƯỚC
10/03/2025 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải TBMT Phá dỡ công trình vi phạm trật tự xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 10:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
28/02/2025 14:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY
28/02/2025 14:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Phá dỡ công trình vi phạm trật tự xây dựng tại Trung tâm Thương mại và khu Chung cư cao tầng thuộc một phần thửa số 69, tờ bản đồ số 30 (tài liệu đo 2005), bộ địa chính xã Xuân Thới Đông, huyện Hóc Môn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG với 3 gói thầu.
21/02/2025 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mảng xanh trước trụ sở Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG với 3 gói thầu.
20/02/2025 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
10/03/2025 15:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM PHƯỚC
10/03/2025 15:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
10/03/2025 15:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM PHƯỚC
10/03/2025 15:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
28/02/2025 14:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY
28/02/2025 14:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mảng xanh trước trụ sở Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Đông với 3 gói thầu.
20/02/2025 18:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
20/02/2025 17:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PROS E&C
20/02/2025 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Phá dỡ công trình vi phạm trật tự xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ YÊN LỘC
13/03/2025 15:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
10/03/2025 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM PHƯỚC
10/03/2025 15:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP NHẤT
10/03/2025 15:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM PHƯỚC
10/03/2025 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải TBMT Phá dỡ công trình vi phạm trật tự xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 10:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
28/02/2025 14:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY
28/02/2025 14:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Phá dỡ công trình vi phạm trật tự xây dựng tại Trung tâm Thương mại và khu Chung cư cao tầng thuộc một phần thửa số 69, tờ bản đồ số 30 (tài liệu đo 2005), bộ địa chính xã Xuân Thới Đông, huyện Hóc Môn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG với 3 gói thầu.
21/02/2025 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng mảng xanh trước trụ sở Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG với 3 gói thầu.
20/02/2025 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN THỚI ĐÔNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nhúng ngón tay vào sự tồn tại – và nó chẳng có mùi gì. Tôi đang ở đâu? Tôi là ai? Tại sao tôi lại ở đây? Cái thứ gọi là thế giới này là gì vậy? Thế giới này có ý nghĩa gì? Ai đã dụ tôi vào thế giới? Tại sao tôi lại không được hỏi xin phép và tại sao tôi lại không được thông báo những luật lệ và quy định của nó mà bị xô vào cuộc sống như thể bị một kẻ bắt cóc, một tên lái buôn món hàng linh hồn mua lấy? Tại sao tôi lại liên quan đến cái doanh nghiệp lớn có tên là thực tại này? Tại sao tôi lại nên quan tâm tới nó? Không phải đó là mối quan tâm tự nguyện sao? Và nếu tôi phải liên quan, người quản lý ở đâu? Tôi muốn lên tiếng. Không có quản lý sao? Tôi phải phàn nàn với ai đây? "
Soren Kierkegaard