Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.387.192.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.379.341.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.387.192.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.379.341.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đén trạm Y tế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Yên Bình
15/05/2025 08:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đến trạm Y tế) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:08
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đến trạm Y tế).
15/05/2025 07:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Bản Mộc
04/04/2025 15:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:39
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
04/04/2025 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Yên Bình
04/04/2025 10:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:24
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp).
04/04/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Yên Hân, huyện Chợ Mới của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIETMAP
20/02/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đén trạm Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Yên Bình
15/05/2025 08:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn..
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Bản Mộc
04/04/2025 15:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Yên Bình
04/04/2025 10:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp) với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Yên Hân, huyện Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIETMAP
20/02/2025 15:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Yên Hân, huyện Chợ Mới với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết chế nhà văn hóa xã Yên Hân với 1 gói thầu.
31/12/2024 11:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa đường bê tông liên thôn Bản Mộc - Nà Nàng, xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. với 1 gói thầu.
14/11/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đén trạm Y tế của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Yên Bình
15/05/2025 08:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đến trạm Y tế) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:08
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông đường trục thôn Thôm Chầu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn từ nhà ông Quân đến trạm Y tế).
15/05/2025 07:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Bản Mộc
04/04/2025 15:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:39
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông đường Nà Làng - Khau Tưa và các công trình trên tuyến xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
04/04/2025 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Yên Bình
04/04/2025 10:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:24
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông đường trục thôn Trà Lấu xã Yên Hân, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn và các công trình trên tuyến (đoạn nối tiếp).
04/04/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Yên Hân, huyện Chợ Mới của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIETMAP
20/02/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN HÂN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ngu ngốc không học hỏi được gì từ người khôn ngoan, nhưng người khôn ngoan học hỏi được nhiều từ người ngu ngốc. "
Johann Kaspar Lavater
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".