Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 660.980.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 660.829.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 660.980.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 660.829.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 xã Yên Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
24/05/2025 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập hồ sơ thiết kế kỹ thuật, dự toán giao khoán bảo vệ rừng, hỗ trợ bảo vệ rừng tự nhiên xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
29/04/2025 08:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Nội đồng cánh đồng Khuân Le thôn Pác Cộp xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
27/03/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Nội đồng cánh đồng Khuân Le thôn Pác Cộp xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
27/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
10/06/2024 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
10/06/2024 11:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
10/06/2024 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
06/06/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
24/05/2025 15:37
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu xây lắp với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:27
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:15
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống trâu sinh sản và hóa chất sát trùng để thực hiện dự án phát triển sản xuất chăn nuôi trâu sinh sản liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm trâu con thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Trung Dũng
08/12/2020 15:21
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng công bố KQMT gói thầu Cung ứng giống trâu sinh sản và hóa chất sát trùng để thực hiện dự án phát triển sản xuất chăn nuôi trâu sinh sản liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm trâu con thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2020 18:01
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đăng tải TBMT Cung ứng giống trâu sinh sản và hóa chất sát trùng để thực hiện dự án phát triển sản xuất chăn nuôi trâu sinh sản liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm trâu con thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2020 22:28
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng giống trâu sinh sản và hóa chất sát trùng để thực hiện dự án phát triển sản xuất chăn nuôi trâu sinh sản liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm trâu con thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2020 với 1 gói thầu.
22/11/2020 22:13
Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng giống trâu sinh sản và hóa chất sát trùng để thực hiện dự án phát triển sản xuất chăn nuôi trâu sinh sản liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm trâu con thuộc chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2020 với 1 gói thầu.
18/11/2020 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 xã Yên Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
24/05/2025 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập hồ sơ thiết kế kỹ thuật, dự toán giao khoán bảo vệ rừng, hỗ trợ bảo vệ rừng tự nhiên xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
29/04/2025 08:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Nội đồng cánh đồng Khuân Le thôn Pác Cộp xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
27/03/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Nội đồng cánh đồng Khuân Le thôn Pác Cộp xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
27/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
10/06/2024 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
10/06/2024 11:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
10/06/2024 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng cánh đồng Khuôn Thẳm thôn Che Ngù, xã Yên Thượng, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn.
06/06/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Thượng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Internet giống như Miền tây hoang dã vậy. Chẳng có luật lệ. "
Steven Wright