Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.740.254.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.724.713.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.740.254.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.724.713.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT MSHH-01: Cung cấp và thi công lắp đặt doanh cụ, nội thất đồ rời theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:19
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 5 DANĐHTS105 với 3 gói thầu.
21/08/2026 09:20
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT Gói thầu số 37: May đo quân trang và bảo đảm trang phục nghiệp vụ cho cán bộ nhân viên Ban Cơ yếu Chỉnh phủ theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
11/08/2026 15:24
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 38: Bảo đảm phương tiện bảo vệ cá nhân cho cán bộ, nhân viên văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG THĂNG LONG
10/08/2026 23:18
Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 39: Mua vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC MINH CHÂU
07/08/2026 08:18
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Mua bảo hiểm xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
04/08/2026 22:07
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 40: Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện phục vụ Hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
01/08/2026 22:23
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu XL-04: Thi công cung cấp, lắp đặt máy phát điện và thiết bị Trạm biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP INVICO
30/07/2026 14:52
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT Gói thầu số 39: Mua vật tư, văn phòng phẩm theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 39: Mua vật tư, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC MINH CHÂU
07/08/2026 08:18
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 36: Mua thuốc, vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRANG VINH
23/07/2026 23:47
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC MINH CHÂU
19/05/2026 16:23
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Mua giấy vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH ĐỨC AQT
07/05/2026 16:44
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua bảo hiểm xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
21/07/2025 07:06
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Mua bảo hiểm xe ô tô với 3 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 15:33
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua bảo hiểm xe ô tô theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 14:49
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê xe ô tô đưa đón cán bộ, nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XE KHÁCH SÀI GÒN
28/05/2025 18:00
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh và thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH MINH MART
14/05/2025 14:05
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thuê xe ô tô đưa đón cán bộ, nhân viên với 5 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT MSHH-01: Cung cấp và thi công lắp đặt doanh cụ, nội thất đồ rời theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:19
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 5 DANĐHTS105 với 3 gói thầu.
21/08/2026 09:20
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT Gói thầu số 37: May đo quân trang và bảo đảm trang phục nghiệp vụ cho cán bộ nhân viên Ban Cơ yếu Chỉnh phủ theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
11/08/2026 15:24
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 38: Bảo đảm phương tiện bảo vệ cá nhân cho cán bộ, nhân viên văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG THĂNG LONG
10/08/2026 23:18
Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 39: Mua vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC MINH CHÂU
07/08/2026 08:18
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Mua bảo hiểm xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
04/08/2026 22:07
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 40: Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện phục vụ Hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
01/08/2026 22:23
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ công bố kết quả gói thầu XL-04: Thi công cung cấp, lắp đặt máy phát điện và thiết bị Trạm biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP INVICO
30/07/2026 14:52
VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đăng tải TBMT Gói thầu số 39: Mua vật tư, văn phòng phẩm theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đã đăng tải 25 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bạn sẽ dạy bạn, còn kẻ thù sẽ trừng phạt bạn. "
Tục ngữ Nga