Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 285 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 347 gói thầu, trong đó có 283 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 107 gói (với 111 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 123 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 175 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 172 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,44%, Xây lắp 3,60%, Tư vấn 1,80%, Phi tư vấn 51,35%, Hỗn hợp 1,80%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 386.870.362.015 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 376.156.021.421 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,44%, Xây lắp 3,60%, Tư vấn 1,80%, Phi tư vấn 51,35%, Hỗn hợp 1,80%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 386.870.362.015 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 376.156.021.421 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 290 KHLCNT trong đó có 267 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 102 TBMT trong đó tự mời thầu 95 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đường truyền mạng WAN ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam” thuộc Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Duy trì kênh truyền Wan của Bảo hiểm xã hội Việt Nam (Giai đoạn 2026-2028) với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:30
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
28/08/2026 17:01
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu để lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
28/08/2026 16:55
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:39
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
27/08/2026 11:06
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin duy trì kênh truyền WAN của Bảo hiểm xã hội Việt Nam (Giai đoạn 2026-2028) với 3 gói thầu.
27/08/2026 10:46
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus” thuộc kế hoạch mua sắm “Trang bị phần mềm diệt virus toàn Ngành năm 2026” với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:53
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu để lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
05/08/2026 11:26
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
05/08/2026 11:15
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho các trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
31/07/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ quà tặng ấm trà men sứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GỐM SỨ GIA DỤNG VIỆT NAM
25/06/2025 15:30
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT mua sắm bộ quà tặng ấm trà men sứ với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:52
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sảnh, hành lang, các phòng làm việc bị xuống cấp tại nhà 4 tầng Trụ sở 150 Phố Vọng, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHÀ HÀ NỘI
27/02/2025 14:52
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa sảnh, hành lang, các phòng làm việc bị xuống cấp tại nhà 4 tầng Trụ sở 150 Phố Vọng, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
27/02/2025 14:46
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
25/02/2025 10:11
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm tra HSMT, thẩm tra KQLCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN HƯNG
24/02/2025 16:38
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KIẾN TRÚC CÔNG TRÌNH PHƯƠNG ĐÔNG
24/02/2025 16:35
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê khách sạn cho đại biểu tham dự Hội thảo: Tham vấn kinh nghiệm quốc tế về Hiệp định song phương về BHXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị Quốc gia
24/02/2025 16:22
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Thuê khách sạn cho đại biểu tham dự Hội thảo: Tham vấn kinh nghiệm quốc tế về Hiệp định song phương về BHXH với 1 gói thầu.
24/02/2025 16:19
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, kiểm định thang máy tại Trụ sở 150 phố Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC
21/02/2025 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đường truyền mạng WAN ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam” thuộc Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Duy trì kênh truyền Wan của Bảo hiểm xã hội Việt Nam (Giai đoạn 2026-2028) với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:30
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
28/08/2026 17:01
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu để lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
28/08/2026 16:55
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:39
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
27/08/2026 11:06
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin duy trì kênh truyền WAN của Bảo hiểm xã hội Việt Nam (Giai đoạn 2026-2028) với 3 gói thầu.
27/08/2026 10:46
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus” thuộc kế hoạch mua sắm “Trang bị phần mềm diệt virus toàn Ngành năm 2026” với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:53
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu để lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
05/08/2026 11:26
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
05/08/2026 11:15
Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho các trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
31/07/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đã đăng tải 285 KHLCNT, trong đó có 347 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đã đăng tải 111 TBMT trong 107 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 95 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam đã đăng tải 212 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 123 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam có quan hệ với 120 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bảo hiểm xã hội Việt Nam có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phải nuôi một gia đình lớn, trong khi sống để dõi theo họ, chịu nhiều đau khổ hơn người khác, nhưng cũng nhận nhiều hạnh phúc hơn người khác. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.