Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 148 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 92 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 89 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,95%, Xây lắp 6,56%, Tư vấn 3,28%, Phi tư vấn 67,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 142.479.694.078 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.457.370.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo như sau:
- Có quan hệ với 148 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,95%, Xây lắp 6,56%, Tư vấn 3,28%, Phi tư vấn 67,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 142.479.694.078 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.457.370.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 89 KHLCNT trong đó có 64 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 64 TBMT trong đó tự mời thầu 61 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu TV-02: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
28/08/2026 16:16
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu TV-01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
28/08/2026 15:59
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê xe ô tô Đoàn công tác đi kiểm tra, giám sát tình hình thực hiện Công ước CERD tại vùng đồng bào dân tộc thiểu số và niền núi..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Du Lịch và Vận Tải T&B
28/08/2026 10:33
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu tại kho lưu trữ của Bộ Dân tộc và Tôn giáo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:12
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Sửa chữa, cải tạo trụ sở Bộ Dân tộc và Tôn giáo với 7 gói thầu.
22/08/2026 09:55
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán kinh phí thực hiện Kế hoạch tăng cường thực thi Công ước quốc tế của Liên hợp quốc về xoá bỏ mọi hình thức phân biệt chủng tộc (CERD) và triển khai thực hiện các khuyến nghị của Uỷ ban Công ước CERD năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:45
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ: Chỉnh lý tài liệu tại kho lưu trữ của Bộ Dân tộc và Tôn giáo với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:07
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Mua bộ trà vẽ sen tặng người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỨ VIỆT
17/08/2026 09:28
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu GT02-Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP XÂY DỰNG TITAN
06/07/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Học viện Dân tộc và Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ VẬT TƯ THIẾT BỊ
04/07/2025 17:48
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo và xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Phổ thông Vùng cao Việt Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
04/07/2025 17:40
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo và xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Phổ thông Vùng cao Việt Bắc với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:34
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo và xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Phổ thông Vùng cao Việt Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 17:41
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Học viện Dân tộc và Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương với 2 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 11:25
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo và xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Phổ thông Vùng cao Việt Bắc với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 11:24
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo và xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Phổ thông Vùng cao Việt Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 11:40
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Học viện Dân tộc và Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 16:47
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo và xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Phổ thông Vùng cao Việt Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 16:34
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thảm phòng làm việc lãnh đạo Bộ thuộc tòa nhà trụ sở Bộ Dân tộc và Tôn giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC MINH
05/05/2025 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu TV-02: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
28/08/2026 16:16
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu TV-01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
28/08/2026 15:59
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê xe ô tô Đoàn công tác đi kiểm tra, giám sát tình hình thực hiện Công ước CERD tại vùng đồng bào dân tộc thiểu số và niền núi..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Du Lịch và Vận Tải T&B
28/08/2026 10:33
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu tại kho lưu trữ của Bộ Dân tộc và Tôn giáo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:12
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Sửa chữa, cải tạo trụ sở Bộ Dân tộc và Tôn giáo với 7 gói thầu.
22/08/2026 09:55
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán kinh phí thực hiện Kế hoạch tăng cường thực thi Công ước quốc tế của Liên hợp quốc về xoá bỏ mọi hình thức phân biệt chủng tộc (CERD) và triển khai thực hiện các khuyến nghị của Uỷ ban Công ước CERD năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:45
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán kinh phí thực hiện nhiệm vụ: Chỉnh lý tài liệu tại kho lưu trữ của Bộ Dân tộc và Tôn giáo với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:07
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu Mua bộ trà vẽ sen tặng người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỨ VIỆT
17/08/2026 09:28
Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo công bố kết quả gói thầu GT02-Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP XÂY DỰNG TITAN
06/07/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đã đăng tải 92 KHLCNT, trong đó có 152 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đã đăng tải 61 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 61 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo đã đăng tải 144 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo có quan hệ với 148 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Dân tộc và Tôn giáo có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu không có niềm tin thì sẽ không bao giờ là mãi mãi. Và nếu không có lòng chân thành thì mọi thứ cũng bằng không. "
Khuyết Danh