Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 126 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 170 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 307 gói thầu, trong đó có 165 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 104 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 182 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 174 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,38%, Xây lắp 9,62%, Tư vấn 2,88%, Phi tư vấn 47,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.172.279.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.396.813.802 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư như sau:
- Có quan hệ với 126 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,38%, Xây lắp 9,62%, Tư vấn 2,88%, Phi tư vấn 47,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.172.279.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.396.813.802 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 142 KHLCNT trong đó có 142 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 84 TBMT trong đó tự mời thầu 83 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số vị trí của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KANSAI WINDOW
12/02/2025 17:37
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số vị trí tại trụ sở 6B Hoàng Diệu của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
12/02/2025 17:35
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng làm việc tại trụ sở 6B Hoàng Diệu của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KANSAI WINDOW
22/01/2025 09:43
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc tại trụ sở 6B Hoàng Diệu của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
22/01/2025 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên cơ quan Bộ Kế hoạch và Đầu tư số 6B Hoàng Diệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA VÀ CÂY CẢNH PHONG ĐIỀN
09/01/2025 09:53
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng 06 thang máy của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy Điện tử và Tin học Thiên Hà
07/01/2025 10:00
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải KHLCNT Một số dịch vụ thường xuyên tại trụ sở 6B Hoàng Diệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư với 2 gói thầu.
06/01/2025 17:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê thiết bị âm thanh, ánh sáng chuyên dụng phục vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN TACHUDU
03/01/2025 17:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vẩn tải đưa đón Đại biểu tham dự Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
03/01/2025 17:22
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công cụ, dụng cụ và dịch vụ tiệc trà phục vụ Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT VÀ SỰ KIỆN SUN BRIGHT
03/01/2025 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số vị trí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KANSAI WINDOW
12/02/2025 17:37
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số vị trí tại trụ sở 6B Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
12/02/2025 17:35
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng làm việc tại trụ sở 6B Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KANSAI WINDOW
22/01/2025 09:43
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc tại trụ sở 6B Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
22/01/2025 09:36
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên cơ quan Bộ Kế hoạch và Đầu tư số 6B Hoàng Diệu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA VÀ CÂY CẢNH PHONG ĐIỀN
09/01/2025 09:53
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng 06 thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy Điện tử và Tin học Thiên Hà
07/01/2025 10:00
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đăng tải KHLCNT Một số dịch vụ thường xuyên tại trụ sở 6B Hoàng Diệu năm 2025 với 2 gói thầu.
06/01/2025 17:36
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị âm thanh, ánh sáng chuyên dụng phục vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN TACHUDU
03/01/2025 17:36
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vẩn tải đưa đón Đại biểu tham dự Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
03/01/2025 17:22
Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư công bố kết quả gói thầu Thuê công cụ, dụng cụ và dịch vụ tiệc trà phục vụ Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT VÀ SỰ KIỆN SUN BRIGHT
03/01/2025 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số vị trí của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KANSAI WINDOW
12/02/2025 17:37
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số vị trí tại trụ sở 6B Hoàng Diệu của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
12/02/2025 17:35
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng làm việc tại trụ sở 6B Hoàng Diệu của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KANSAI WINDOW
22/01/2025 09:43
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc tại trụ sở 6B Hoàng Diệu của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
22/01/2025 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên cơ quan Bộ Kế hoạch và Đầu tư số 6B Hoàng Diệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA VÀ CÂY CẢNH PHONG ĐIỀN
09/01/2025 09:53
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng 06 thang máy của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy Điện tử và Tin học Thiên Hà
07/01/2025 10:00
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải KHLCNT Một số dịch vụ thường xuyên tại trụ sở 6B Hoàng Diệu năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư với 2 gói thầu.
06/01/2025 17:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê thiết bị âm thanh, ánh sáng chuyên dụng phục vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN TACHUDU
03/01/2025 17:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vẩn tải đưa đón Đại biểu tham dự Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DU LỊCH NỤ CƯỜI MỚI
03/01/2025 17:22
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công cụ, dụng cụ và dịch vụ tiệc trà phục vụ Hội nghị tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT VÀ SỰ KIỆN SUN BRIGHT
03/01/2025 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải 170 KHLCNT, trong đó có 307 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải 104 TBMT trong 90 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 83 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã đăng tải 121 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư có quan hệ với 126 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư có quan hệ với 51 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Kế hoạch và Đầu tư có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn sau tình yêu đôi khi là cái cớ để một người có thể gặp một người, để một người vẫn có thể quan tâm chia sẻ với một người… "
Khuyết Danh