Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.636.959.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.520.021.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.636.959.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.520.021.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 70 KHLCNT trong đó có 43 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 184 gói thầu, trong đó trúng 178 gói, trượt 2 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 43.11% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (56), Hà Nội (34), Cần Thơ (12), Đồng Nai (8), Đà Nẵng (5), Đắk Lắk (5), Khánh Hòa (5), Gia Lai (4), An Giang (3), Lâm Đồng (2), Phú Thọ (2), Sơn La (1), Toàn quốc (1), Huế (1), Quảng Ninh (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (47)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (34), TP.Hồ Chí Minh (33), Cần Thơ (8), Bà Rịa - Vũng Tàu (7), Đồng Nai (7), Khánh Hòa (5), Quảng Nam (3), An Giang (3), Đắk Lắk (3), Đà Nẵng (2), Bình Định (2), Sơn La (1), Lâm Đồng (1), Phú Yên (1), Vĩnh Phúc (1), Toàn quốc (1), Huế (1), Bình Thuận (1), Quảng Ninh (1), Gia Lai (1), Bình Phước (1), Bình Dương (1), Không xác định (73)
- Có quan hệ với 64 bên mời thầu
- Có quan hệ với 77 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 5 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Thuê hội trường và các dịch vụ kèm theo tổ chức đào tạo năm 2026 tại Tp. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:15
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Google Workspace.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BLOGY VIỆT NAM
16/07/2026 17:19
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Google Workspace với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:17
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Gia hạn dịch vụ thuê máy chủ triển khai phần mềm quản lý quy trình đánh giá công nhận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINNO VIỆT NAM
14/07/2026 08:50
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Gia hạn dịch vụ thuê máy chủ triển khai phần mềm quản lý quy trình đánh giá công nhận với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:47
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Lắp đặt bổ sung dây mạng, điện, đèn, điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG CONSTREXIM
03/07/2026 10:38
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung dây mạng, điện, đèn, điều hòa không khí với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:27
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Gia hạn phần mềm theo dõi tiến độ, quản lý công việc tại Văn phòng Công nhận chất lượng quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BASE ENTERPRISE
26/06/2026 16:04
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm theo dõi tiến độ, quản lý công việc tại Văn phòng Công nhận chất lượng quốc gia với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:00
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Mua bộ máy tính để bàn phục vụ công tác lưu trữ dữ liệu kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỀN
25/05/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn phục vụ nghỉ mát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VƯƠNG THUẬN
02/07/2025 12:01
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Phần mềm theo dõi tiến độ, quản lý công việc tại Văn phòng Công nhận chất lượng quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BASE ENTERPRISE
18/06/2025 14:55
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Phần mềm theo dõi tiến độ, quản lý công việc tại Văn phòng Công nhận chất lượng quốc gia với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:35
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn phục vụ nghỉ mát năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 16:20
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu May đo đồng phục cho cán bộ nhân viên Văn phòng Công nhận chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC ĐỨC NHUẬN SÀI GÒN
23/04/2025 09:04
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tạo link banner của Văn phòng Công nhận Chất lượng kích thước 590 x 140 pixels đặt trên đầu trang chủ tại vị trí B2 có liên kết đến website http://www.boa.gov.vn để quảng bá và giới thiệu thông tin trên mạng trong 36 tuần.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo và Xúc tiến Thương mại VASEP
23/04/2025 09:00
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tạo link banner của Văn phòng Công nhận Chất lượng kích thước 980 x 217 pixels đặt trên đầu trang chủ có liên kết đến website http://www.boa.gov.vn để quảng bá và giới thiệu thông tin trên mạng trong 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin Công nghiệp và Thương mại
23/04/2025 08:58
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường và các dịch vụ kèm theo tổ chức đào tạo Quản lý Phòng thí nghiệm theo tiêu chuẩn ISO/IEC 17025:2017 từ ngày 21-25/04/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH NGƯỜI CÓ CÔNG
18/04/2025 19:41
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tạo link banner của Văn phòng Công nhận Chất lượng kích thước 590 x 140 pixels đặt trên đầu trang chủ tại vị trí B2 có liên kết đến website http://www.boa.gov.vn để quảng bá và giới thiệu thông tin trên mạng trong 36 tuần với 1 gói thầu.
18/04/2025 17:10
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tạo link banner của Văn phòng Công nhận Chất lượng kích thước 980 x 217 pixels đặt trên đầu trang chủ có liên kết đến website http://www.boa.gov.vn để quảng bá và giới thiệu thông tin trên mạng trong 12 tháng với 1 gói thầu.
18/04/2025 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Thuê hội trường và các dịch vụ kèm theo tổ chức đào tạo năm 2026 tại Tp. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:15
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Google Workspace.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BLOGY VIỆT NAM
16/07/2026 17:19
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Google Workspace với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:17
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Gia hạn dịch vụ thuê máy chủ triển khai phần mềm quản lý quy trình đánh giá công nhận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINNO VIỆT NAM
14/07/2026 08:50
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Gia hạn dịch vụ thuê máy chủ triển khai phần mềm quản lý quy trình đánh giá công nhận với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:47
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Lắp đặt bổ sung dây mạng, điện, đèn, điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG CONSTREXIM
03/07/2026 10:38
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung dây mạng, điện, đèn, điều hòa không khí với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:27
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Gia hạn phần mềm theo dõi tiến độ, quản lý công việc tại Văn phòng Công nhận chất lượng quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BASE ENTERPRISE
26/06/2026 16:04
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm theo dõi tiến độ, quản lý công việc tại Văn phòng Công nhận chất lượng quốc gia với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:00
VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA công bố kết quả gói thầu Mua bộ máy tính để bàn phục vụ công tác lưu trữ dữ liệu kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỀN
25/05/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CÔNG NHẬN CHẤT LƯỢNG QUỐC GIA có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tử vì đạo: Cách duy nhất một người không có khả năng trở nên nổi tiếng. "
George Bernard Shaw