Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.724.873.129 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.748.888.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.724.873.129 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.748.888.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua trang phục cho Đoàn Thể thao Việt Nam tham dự Đại hội Thể thao Châu Á lần thứ 20 năm 2026 tại Nhật Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DONEXSPORT BADMINTON
26/08/2026 14:57
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Mua trang phục cho Đoàn Thể thao Việt Nam tham dự Đại hội Thể thao Châu Á lần thứ 20 năm 2026 tại Nhật Bản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 16:39
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền hệ điều hành Windows 11 Pro cho một số máy tính của Lãnh đạo Cục và lãnh đạo các phòng chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ NAM
29/07/2026 16:40
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua bản quyền hệ điều hành Windows 11 Pro cho một số máy tính của Lãnh đạo Cục và lãnh đạo các phòng chuyên môn với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:38
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua huy hiệu Olympic phục vụ Lãnh đạo Cục Thể dục thể thao Việt Nam tặng các giải thi đấu thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
23/06/2026 09:01
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua huy hiệu Olympic phục vụ Lãnh đạo Cục Thể dục thể thao Việt Nam tặng các giải thi đấu thể thao với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:26
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói Mua sắm huy chương phục vụ các giải vô địch, giải vô địch trẻ quốc gia các môn thể thao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
26/05/2026 11:08
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn và máy in phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HƯNG THIỆN
24/04/2026 11:48
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn và máy in phục vụ công tác với 1 gói thầu.
21/04/2026 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Điều chỉnh dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho cán bộ, công chức, người lao động cơ quan Cục Thể dục thể thao Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ HÀ THÀNH
18/06/2025 12:18
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho cán bộ, công chức, người lao động cơ quan Cục Thể dục thể thao Việt Nam với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:34
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm huy chương phục vụ các giải vô địch, vô địch trẻ quốc gia năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT TRIỀU
16/06/2025 10:43
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ mua vé máy bay cho Ban tổ chức, Trọng tài giải Vô địch các nhóm tuổi thanh thiếu niên quốc gia môn Bắn súng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ du lịch Vietnam Airway
12/06/2025 14:13
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sắm huy chương phục vụ các giải vô địch, vô địch trẻ quốc gia năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 10:35
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm huy chương phục vụ các giải vô địch, vô địch trẻ quốc gia năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 09:13
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm huy chương phục vụ các giải vô địch, vô địch trẻ quốc gia năm 2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua trang phục cho Đoàn Thể thao Việt Nam tham dự Đại hội Thể thao Châu Á lần thứ 20 năm 2026 tại Nhật Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DONEXSPORT BADMINTON
26/08/2026 14:57
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Mua trang phục cho Đoàn Thể thao Việt Nam tham dự Đại hội Thể thao Châu Á lần thứ 20 năm 2026 tại Nhật Bản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 16:39
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền hệ điều hành Windows 11 Pro cho một số máy tính của Lãnh đạo Cục và lãnh đạo các phòng chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ NAM
29/07/2026 16:40
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua bản quyền hệ điều hành Windows 11 Pro cho một số máy tính của Lãnh đạo Cục và lãnh đạo các phòng chuyên môn với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:38
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua huy hiệu Olympic phục vụ Lãnh đạo Cục Thể dục thể thao Việt Nam tặng các giải thi đấu thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
23/06/2026 09:01
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua huy hiệu Olympic phục vụ Lãnh đạo Cục Thể dục thể thao Việt Nam tặng các giải thi đấu thể thao với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:26
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói Mua sắm huy chương phục vụ các giải vô địch, giải vô địch trẻ quốc gia các môn thể thao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
26/05/2026 11:08
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn và máy in phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HƯNG THIỆN
24/04/2026 11:48
Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn và máy in phục vụ công tác với 1 gói thầu.
21/04/2026 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đã đăng tải 46 TBMT trong 42 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Thể dục thể thao Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sở thích không nhất định phải là những thứ hữu hình, ví dụ, lợi dụng thời gian nghỉ ngơi để làm tình nguyện hoặc làm thiện, giúp đỡ những người đang gặp khó khăn, như giặt quần áo, dọn dẹp vệ sinh,… đây không phải là sự tìm kiếm bên ngoài mà là sự cống hiến để bản thân tìm thấy sự thỏa mãn trong nội tâm. Khi nuôi dưỡng được sở thích giúp đỡ người khác cũng sẽ có ích cho sự tìm kiếm bình yên trong trái tim mình. "
Thích Thánh Nghiêm
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.