Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 129 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 178 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 6,35%, Tư vấn 6,35%, Phi tư vấn 31,75%, Hỗn hợp 3,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 322.370.216.659 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 317.422.833.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 6,35%, Tư vấn 6,35%, Phi tư vấn 31,75%, Hỗn hợp 3,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 322.370.216.659 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 317.422.833.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 215 KHLCNT trong đó có 122 KHLCNT tự đăng tải, có 93 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 58 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa- Cung cấp phần mềm kế toán lên phiên bản MISA Mimosa Online tại Văn phòng ĐHQG-HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
28/08/2026 09:21
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Cung cấp phần mềm kế toán lên phiên bản MISA Mimosa Online tại Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:27
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa -Cung cấp và lắp đặt thiết bị tại Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MAI HOA
21/08/2026 11:03
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Cung cấp và lắp đặt thiết bị tại Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:07
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa và lắp đặt thiết bị phòng 701 Nhà điều hành ĐHQG-HCM làm Phòng thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HÒA LAN
11/08/2026 14:17
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú cho đại biểu tham dự Trường hè Vật lý Toán 2026 tại Trường Đại học Khoa học tự nhiên.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH THẮNG LỢI - CỤC HẬU CẦN
05/08/2026 16:26
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lưu trú cho đại biểu tham dự Trường hè Vật lý Toán 2026 tại Trường Đại học Khoa học tự nhiên với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:23
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng 701 Nhà điều hành Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh làm Phòng thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:55
Chủ đầu tư Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa phòng 701 Nhà điều hành Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh làm Phòng thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh.
05/08/2026 15:15
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH
29/07/2026 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa -Cung cấp balo đựng tài liệu để phục vụ Đại hội đại biểu Đảng bộ ĐHQG-HCM lần thứ VII, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU THÁI VIỆT
07/07/2025 16:49
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp balo đựng tài liệu để phục vụ Đại hội đại biểu Đảng bộ ĐHQG-HCM lần thứ VII, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
07/07/2025 16:38
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Cung cấp dịch vụ vận chuyển tổ chức Chương trình AUN Summer Program 2025 tại Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ DU LỊCH VĂN KHOA
03/07/2025 16:21
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Cung cấp suất ăn phục vụ Chương trình AUN Summer Program 2025 tại Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN ĐẠI PHƯỚC
03/07/2025 16:10
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn –Dịch vụ tham quan phục vụ Chương trình AUN Summer Program 2025 tại Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí MInh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
03/07/2025 09:49
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan phục vụ Chương trình AUN Summer Program 2025 tại Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:47
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Sửa chữa trần các kho khu vực tầng trệt Nhà điều hành Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT HƯNG THỊNH
30/06/2025 09:08
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần các kho khu vực tầng trệt Nhà điều hành Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
30/06/2025 09:03
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ Chương trình AUN Summer Program 2025 tại Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:09
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp sổ bìa da cho Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa- Cung cấp phần mềm kế toán lên phiên bản MISA Mimosa Online tại Văn phòng ĐHQG-HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
28/08/2026 09:21
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Cung cấp phần mềm kế toán lên phiên bản MISA Mimosa Online tại Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:27
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa -Cung cấp và lắp đặt thiết bị tại Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MAI HOA
21/08/2026 11:03
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Cung cấp và lắp đặt thiết bị tại Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:07
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa và lắp đặt thiết bị phòng 701 Nhà điều hành ĐHQG-HCM làm Phòng thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HÒA LAN
11/08/2026 14:17
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú cho đại biểu tham dự Trường hè Vật lý Toán 2026 tại Trường Đại học Khoa học tự nhiên.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH THẮNG LỢI - CỤC HẬU CẦN
05/08/2026 16:26
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lưu trú cho đại biểu tham dự Trường hè Vật lý Toán 2026 tại Trường Đại học Khoa học tự nhiên với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:23
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng 701 Nhà điều hành Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh làm Phòng thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:55
Chủ đầu tư Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa phòng 701 Nhà điều hành Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh làm Phòng thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh.
05/08/2026 15:15
Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH
29/07/2026 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 129 KHLCNT, trong đó có 178 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 63 TBMT trong 55 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 58 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 120 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 110 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng để tuột mất ước mơ hay khát vọng của bạn. Vì nếu điều đó xảy ra, bạn có thể vẫn tồn tại nhưng bạn đã ngừng sống mất rồi. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.