Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.687.250.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.150.717.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.687.250.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.150.717.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 57 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua sắm tập trung cấp quốc gia đối với xe ô tô phục vụ công tác chung của các đơn vị trực thuộc Đài TNVN năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THANH XUÂN
26/08/2026 11:53
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải TBMT “Mua sắm tập trung cấp quốc gia đối với xe ô tô phục vụ công tác chung của các đơn vị trực thuộc Đài TNVN năm 2026” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 13:43
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT TNT
28/07/2026 17:03
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân
28/07/2026 17:01
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua sắm tập trung cấp quốc gia đối với xe ô tô phục vụ công tác chung của các đơn vị trực thuộc Đài TNVN năm 2026” với 3 gói thầu.
22/07/2026 16:09
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ tại các phòng họp, phòng làm việc Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITESIC
16/07/2026 11:45
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
26/06/2026 16:13
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ tại các phòng họp, phòng làm việc Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 17:08
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa tại Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC LINH
22/06/2026 16:48
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ tại các phòng họp, phòng làm việc Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026 với 2 gói thầu.
17/06/2026 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa Trụ sở Trung tâm Phát thanh Quốc gia - Đài TNVN tại số 58 phố Quán Sứ, Hoàn Kiếm, Hà Nội, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC LINH
16/07/2025 21:36
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thay mới màn hình LED ngoài trời và sảnh tầng G tại Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ADLED
05/07/2025 23:53
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ các phòng làm việc của Lãnh đạo Đài TNVN tại tầng 3 và 4 Trụ sở 58 Quán Sứ, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH TÂM PHÁT
03/07/2025 11:37
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Thay mới màn hình LED ngoài trời và sảnh tầng G tại Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:05
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa Trụ sở Trung tâm Phát thanh Quốc gia - Đài TNVN tại số 58 phố Quán Sứ, Hoàn Kiếm, Hà Nội, năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:24
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ các phòng làm việc của Lãnh đạo Đài TNVN tại tầng 3 và 4 Trụ sở 58 Quán Sứ, Hoàn Kiếm, Hà Nội với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:09
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ cho Ban Thư ký Biên tập tại tầng 7, Trụ sở 58 Quán Sứ, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH TÂM PHÁT
17/06/2025 11:51
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tặng phẩm nhân Kỷ niệm 100 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY - IN VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI MỸ LINH
08/06/2025 10:13
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tặng phẩm nhân Kỷ niệm 100 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam với 1 gói thầu.
04/06/2025 17:11
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác các chức danh của Đài TNVN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
02/06/2025 18:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua sắm tập trung cấp quốc gia đối với xe ô tô phục vụ công tác chung của các đơn vị trực thuộc Đài TNVN năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THANH XUÂN
26/08/2026 11:53
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải TBMT “Mua sắm tập trung cấp quốc gia đối với xe ô tô phục vụ công tác chung của các đơn vị trực thuộc Đài TNVN năm 2026” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 13:43
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT TNT
28/07/2026 17:03
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân
28/07/2026 17:01
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua sắm tập trung cấp quốc gia đối với xe ô tô phục vụ công tác chung của các đơn vị trực thuộc Đài TNVN năm 2026” với 3 gói thầu.
22/07/2026 16:09
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ tại các phòng họp, phòng làm việc Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITESIC
16/07/2026 11:45
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
26/06/2026 16:13
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ tại các phòng họp, phòng làm việc Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 17:08
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa tại Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC LINH
22/06/2026 16:48
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí cục bộ tại các phòng họp, phòng làm việc Trụ sở 58 Quán Sứ, Hà Nội, năm 2026 với 2 gói thầu.
17/06/2026 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải 21 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Niềm vui luôn luôn đi sau đau khổ. "
Guillaume Apollinaire