Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.058.838.112 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.984.096.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.058.838.112 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.984.096.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 64 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 34 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Kỹ thuật địa chính
26/08/2026 15:43
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị đo đạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:36
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác các chức danh, dùng chung và chuyên dùng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:34
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm phần mềm Microsoft Office Professional Plus 2021 English APAC EM Medialess theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:27
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán “Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất” phục vụ công tác cấp giấy chứng nhận tại Văn phòng Đăng ký đất đai từ Nguồn Sự nghiệp kinh tế năm 2026 (Nguồn 12) với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:02
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01, gói thầu số 02 và gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG
20/08/2026 14:58
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01, gói thầu số 02 và gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG
20/08/2026 14:55
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyên môn của Văn phòng đăng ký đất đai với 6 gói thầu.
20/08/2026 09:54
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm thử, nghiệm thu kỹ thuật gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC KIÊN GIANG
12/08/2026 10:12
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị đo đạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Phòng Vận hành Cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH NAM PHƯƠNG
24/06/2025 09:49
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hộp mực in màu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH NAM PHƯƠNG
24/06/2025 09:38
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm kế toán HCSN phục vụ công tác chuyên môn của Phòng Kế hoạch - Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
24/06/2025 09:24
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của Phòng Vận hành Cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ LÊ TÌNH KIÊN GIANG
24/06/2025 08:40
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Dịch vụ in ấn bản đồ và Sổ địa chính (sản phẩm của các gói thầu kê khai, đăng ký cấp GCN tại huyện An Biên và U Minh Thượng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DỊCH VỤ IN ẤN - PHOTOCOPY SIÊU SAO
17/06/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Kỹ thuật địa chính
26/08/2026 15:43
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị đo đạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:36
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác các chức danh, dùng chung và chuyên dùng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:34
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm phần mềm Microsoft Office Professional Plus 2021 English APAC EM Medialess theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:27
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán “Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất” phục vụ công tác cấp giấy chứng nhận tại Văn phòng Đăng ký đất đai từ Nguồn Sự nghiệp kinh tế năm 2026 (Nguồn 12) với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:02
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01, gói thầu số 02 và gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG
20/08/2026 14:58
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01, gói thầu số 02 và gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG
20/08/2026 14:55
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyên môn của Văn phòng đăng ký đất đai với 6 gói thầu.
20/08/2026 09:54
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm thử, nghiệm thu kỹ thuật gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIN HỌC KIÊN GIANG
12/08/2026 10:12
Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị đo đạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh An Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tin tôi, hầu hết mọi người kháng cự sự thay đổi, thậm chí dù nó hứa hẹn vì điều tốt đẹp hơn. Nhưng thay đổi sẽ đến, và nếu bạn thừa nhận sự thật đơn giản nhưng không thể tranh cãi này của cuộc sống, và hiểu rằng bạn phải thích ứng với tất cả mọi thay đổi, bạn sẽ bắt đầu vượt trước. "
Arthur Ashe
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".