Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.662.832.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.677.376.158 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.662.832.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.677.376.158 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tập huấn chế độ kế toán hành chính, sự nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ỨNG DỤNG KHOA HỌC HÀNH CHÍNH
19/03/2026 14:53
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Tập huấn chế độ kế toán hành chính, sự nghiệp với 1 gói thầu.
10/03/2026 14:44
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP Phát Triển Công Nghệ Trắc Địa Việt Nam
25/08/2025 16:43
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm kệ lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỘC NHẬT MINH
30/07/2025 08:28
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 14:30
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 09:20
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN PHÁT MINH
08/05/2025 08:37
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/04/2025 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:50
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/04/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP Phát Triển Công Nghệ Trắc Địa Việt Nam
25/08/2025 16:43
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm kệ lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỘC NHẬT MINH
30/07/2025 08:28
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử với 4 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 09:07
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 14:30
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 09:20
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN PHÁT MINH
08/05/2025 08:37
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/04/2025 09:38
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:50
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/04/2025 15:09
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng với 9 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tập huấn chế độ kế toán hành chính, sự nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ỨNG DỤNG KHOA HỌC HÀNH CHÍNH
19/03/2026 14:53
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Tập huấn chế độ kế toán hành chính, sự nghiệp với 1 gói thầu.
10/03/2026 14:44
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP Phát Triển Công Nghệ Trắc Địa Việt Nam
25/08/2025 16:43
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm kệ lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỘC NHẬT MINH
30/07/2025 08:28
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 14:30
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy định vị vệ tinh, máy toàn đạc điện tử của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 09:20
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN PHÁT MINH
08/05/2025 08:37
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/04/2025 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:50
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Triển khai, tập huấn, đào tạo phần mềm VNPT-iLIS để quản lý, vận hành, cập nhật và khai thác cơ sở dữ liệu đất đai trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/04/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 8 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có nhiệt tình, nhiệt tình hết mức mới có thể làm cho tâm hồn thăng hoa. "
Diderot (Pháp)