Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống chống sét lan truyền phòng máy chủ server và Hệ thống Ups lưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
18/08/2026 16:37
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống chống sét lan truyền phòng máy chủ server và Hệ thống Ups lưu điện với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:31
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống phòng họp trực tuyến và hạ tầng mạng phục vụ công tác chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/01/2026 16:21
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị thuộc khối Đảng phục vụ công tác chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỒNG GIA PHÁT
06/01/2026 13:40
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị thuộc khối Đảng phục vụ công tác chuyển đổi số với 1 gói thầu.
29/12/2025 10:59
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống phòng họp trực tuyến và hạ tầng mạng phục vụ công tác chuyển đổi số với 1 gói thầu.
29/12/2025 10:52
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị thuộc khối Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ TIN HỌC NGUYỄN LÂM
27/11/2025 15:21
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị thuộc khối Đảng với 1 gói thầu.
27/11/2025 12:28
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua Cặp tài liệu, sổ, bút, phù hiệu đại hội Đảng bộ phường Long Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẤT VIỆT
13/08/2025 13:49
Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên đăng tải KHLCNT Mua Cặp tài liệu, sổ, bút, phù hiệu đại hội Đảng bộ phường Long Nguyên với 1 gói thầu.
08/08/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Long Nguyên có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cậu có hiểu ý nghĩa về một ngôi nhà mang hạnh phúc trọn vẹn và chắc chắn không? Điều quan trọng không phải là ngôi nhà to hay nhỏ mà là cậu cần những người trong ngôi nhà đó như thế nào. "
Khuyết Danh