Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ đảng viên đối với Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO MAI
02/06/2026 09:01
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ đảng viên đối với Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp với 2 gói thầu.
04/05/2026 14:51
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình cải tạo thay thế cửa đi và các hạng mục phụ trợ nhà làm việc Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Mai Sơn La
22/10/2025 16:44
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây dựng công trình cải tạo thay thế cửa đi và các hạng mục phụ trợ nhà làm việc Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ HƯNG SƠN LA
22/10/2025 16:29
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo thay thế cửa đi và các hạng mục phụ trợ nhà làm việc Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
18/10/2025 10:41
Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo thay thế cửa đi và các hạng mục phụ trợ nhà làm việc Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La.
18/10/2025 10:10
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình cải tạo thay thế cửa đi và các hạng mục phụ trợ nhà làm việc Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Mai Sơn La
07/10/2025 09:17
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn quản lý dự án Cải tạo thay thế cửa đi và các hạng mục phụ trợ nhà làm việc Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TC26
07/10/2025 09:10
Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Đặt cơm đại biểu và khách mời tham dự Đại hội Đảng bộ xã Sốp Cộp nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Lò Thị Ngân
28/07/2025 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Sốp Cộp, tỉnh Sơn La có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã luôn tin, và vẫn mãi tin rằng dù đến với ta là vận may hay tai ương, ta luôn có thể trao cho nó ý nghĩa, và biến nó thành điều gì đó đáng giá. "
Hermann Hesse