Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.000.610.445 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.902.693.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.000.610.445 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.902.693.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
05/11/2024 08:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 08:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì. Địa điểm: huyện Ba Vì, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với 2 gói thầu.
18/09/2024 10:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
04/03/2024 15:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2023 09:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và mua sắm thiết bị tại bộ phận một cửa UBND huyện, bộ phận một cửa các xã Minh Quang, Sơn Đà, Tản Hồng, Vạn Thắng và thị trấn Tây Đằng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với 5 gói thầu.
01/12/2023 13:21
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa và mua sắm thiết bị tại bộ phận một cửa UBND huyện, bộ phận một cửa các xã Minh Quang, Sơn Đà, Tản Hồng, Vạn Thắng và thị trấn Tây Đằng.
01/12/2023 12:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Số hóa kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực tại các cơ quan trực thuộc UBND huyện, UBND xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
19/07/2023 17:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Số hóa kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực tại các cơ quan trực thuộc UBND huyện, UBND xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2023 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
05/11/2024 08:41
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì với 1 nhà thầu tham gia.
17/10/2024 14:01
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:16
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 08:47
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì. Địa điểm: huyện Ba Vì, thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
18/09/2024 10:31
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
04/03/2024 15:04
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2023 09:55
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2023 09:32
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và mua sắm thiết bị tại bộ phận một cửa UBND huyện, bộ phận một cửa các xã Minh Quang, Sơn Đà, Tản Hồng, Vạn Thắng và thị trấn Tây Đằng với 5 gói thầu.
01/12/2023 13:21
Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Số hóa kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực tại các cơ quan trực thuộc UBND huyện, UBND xã, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ED-X, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ADDJ, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
19/07/2023 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
05/11/2024 08:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 08:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại UBND huyện Ba Vì. Địa điểm: huyện Ba Vì, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với 2 gói thầu.
18/09/2024 10:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
04/03/2024 15:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + chi phí thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2023 09:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và mua sắm thiết bị tại bộ phận một cửa UBND huyện, bộ phận một cửa các xã Minh Quang, Sơn Đà, Tản Hồng, Vạn Thắng và thị trấn Tây Đằng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với 5 gói thầu.
01/12/2023 13:21
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa và mua sắm thiết bị tại bộ phận một cửa UBND huyện, bộ phận một cửa các xã Minh Quang, Sơn Đà, Tản Hồng, Vạn Thắng và thị trấn Tây Đằng.
01/12/2023 12:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Số hóa kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực tại các cơ quan trực thuộc UBND huyện, UBND xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH ĐỊNH
19/07/2023 17:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Số hóa kết quả giải quyết thủ tục hành chính còn hiệu lực tại các cơ quan trực thuộc UBND huyện, UBND xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2023 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Ba Vì có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ vờ coi rằng những gì bạn không có là không đáng có. "
Virginia Woolf