Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 821.711.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 817.790.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 821.711.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 817.790.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đã đăng tải kết quả gói thầu Phần cứng hệ thống một cửa điện tử các xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên HN DOTNET
09/07/2019 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh công bố kết quả gói thầu Phần cứng hệ thống một cửa điện tử các xã, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên HN DOTNET
09/07/2019 17:43
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải TBMT Phần cứng hệ thống một cửa điện tử các xã, thị trấn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/06/2019 16:56
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải KHLCNT Hệ thống một cửa điện tử các xã, thị trấn với 2 gói thầu.
04/05/2019 09:53
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền trực tuyến cho 09 xã, thị trấn với 1 gói thầu.
12/04/2019 11:21
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải KHLCNT Hệ thống một cửa điện tử các xã, thị trấn với 2 gói thầu.
12/04/2019 11:10
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị mô hình “Một cửa điện tử” tại UBND huyện Chư Pưh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2015 08:47
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế hội trường huyện Chư Pưh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/07/2013 09:02
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng khánh tiết của HĐND - UBND huyện Chư Pưh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2012 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đã đăng tải kết quả gói thầu Phần cứng hệ thống một cửa điện tử các xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên HN DOTNET
09/07/2019 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Pưh có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lấy tình yêu ra khỏi cuộc sống là lấy luôn niềm vui của cuộc đời. "
Moliere