Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 141.825.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.823.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 141.825.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.823.968 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí đường truyền, thuê trụ và tiền điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/12/2024 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TVXD HOÀNG PHÚC GROUP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VI TÍNH - ĐIỆN MÁY SÀI GÒN
28/11/2024 10:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TVXD HOÀNG PHÚC GROUP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung hệ thống Camera giám sát tầm cao trên địa bàn huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với 5 gói thầu.
07/11/2024 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN THUẬN KHANG
03/10/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Tân Hiên, xã Lạc Xuân của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với 5 gói thầu.
06/09/2024 09:31
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đơn Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG MINH TRÍ
12/06/2024 11:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đơn Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 10:53
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khối phòng làm việc trụ sở UBND huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với 5 gói thầu.
23/05/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí đường truyền, thuê trụ và tiền điện.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/12/2024 08:15
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung hệ thống Camera giám sát tầm cao trên địa bàn huyện với 5 gói thầu.
07/11/2024 10:36
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Tân Hiên, xã Lạc Xuân với 5 gói thầu.
06/09/2024 09:31
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khối phòng làm việc trụ sở UBND huyện với 5 gói thầu.
23/05/2024 16:28
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khối phòng làm việc trụ sở UBND huyện với 5 gói thầu.
22/05/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí đường truyền, thuê trụ và tiền điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/12/2024 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TVXD HOÀNG PHÚC GROUP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VI TÍNH - ĐIỆN MÁY SÀI GÒN
28/11/2024 10:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TVXD HOÀNG PHÚC GROUP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt bổ sung hệ thống Camera giám sát tầm cao trên địa bàn huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với 5 gói thầu.
07/11/2024 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN THUẬN KHANG
03/10/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Tân Hiên, xã Lạc Xuân của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với 5 gói thầu.
06/09/2024 09:31
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đơn Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG MINH TRÍ
12/06/2024 11:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đơn Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 10:53
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khối phòng làm việc trụ sở UBND huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG với 5 gói thầu.
23/05/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN ĐƠN DƯƠNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù anh có cố gắng thế nào để quên đi ai đó, anh vẫn sẽ còn đôi chút tình cảm với họ, so sánh những chuyện ngày xưa và hiện tại. Và anh đôi khi hy vọng người mới trong cuộc đời đối phương vẫn là mình, và mọi thứ vẫn như cũ, mọi điều không hay đều được xóa bỏ. Thời gian có thể chữa lành vết thương, nhưng trong tình yêu thì không. Dù chúng ta chia tay đã lâu và giờ đều đã có những tình yêu mới trong đời mình, em không thể không tự hỏi giờ anh sống thế nào, và khi em thấy anh liếc nhìn em, em không thể không tự hỏi liệu trái tim anh có đập nhanh hơn một chút, giống như trái tim em khi em thấy anh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.