Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 74 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.379.405.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.365.405.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.379.405.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.365.405.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 74 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO TƯ VẤN THĂNG LONG
18/08/2023 10:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2023 11:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ công chức , viên chức trên địa bàn huyện Hoằng Hóa năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa với 2 gói thầu.
07/08/2023 11:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ công chức, viên chức trên địa bàn huyện Hoằng Hóa năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa với 2 gói thầu.
24/07/2023 15:33
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển tuyến đường dây 0,4kV sau trạm biến áp Hoằng Thịnh 1 và trạm biến áp Hoằng Thái 4 để GPMB phục vụ thi công tuyến đường Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Thịnh-Đông, huyện Hoằng Hóa (giai đoạn 1).
27/02/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư thôn Phú Thượng, xã Hoằng Phú, huyện Hoằng Hóa (Mặt bằng KQ02).
27/02/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hệ thống điện chiếu sáng tuyến đường giao thông từ cầu Bút Sơn đi Quốc lộ 10, huyện Hoằng Hóa.
20/01/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư thôn Trịnh Thôn, xã Hoằng Phú, huyện Hoằng Hóa (Mặt bằng KQ03).
18/01/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển, hoàn trả các tuyến đường dây 22kV, trạm biến áp 400kVA-22/0,4kV Hoằng Thịnh 1 và đoạn tuyến đường dây 0,4kV sau TBA Hoằng Lưu 3 GPMB phục vụ thi công tuyến đường Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Thịnh - Đông, huyện Hoằng Hóa (giai đoạn 1).
18/01/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời, hoàn trả đường điện trung thế để GPMB thực hiện dự án: khu dân cư thương mại Chợ Vực, xã Hoằng Ngọc, huyện Hoằng Hóa.
08/01/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO TƯ VẤN THĂNG LONG
18/08/2023 10:57
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn. với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2023 08:39
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2023 11:51
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ công chức , viên chức trên địa bàn huyện Hoằng Hóa năm 2023 với 2 gói thầu.
07/08/2023 11:04
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ công chức, viên chức trên địa bàn huyện Hoằng Hóa năm 2023 với 2 gói thầu.
24/07/2023 15:33
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
24/04/2021 14:46
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/04/2021 08:49
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/04/2021 20:47
Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác điều hành công việc với 1 gói thầu.
13/04/2021 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO TƯ VẤN THĂNG LONG
18/08/2023 10:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tổ chức tập huấn. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2023 11:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ công chức , viên chức trên địa bàn huyện Hoằng Hóa năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa với 2 gói thầu.
07/08/2023 11:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ công chức, viên chức trên địa bàn huyện Hoằng Hóa năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa với 2 gói thầu.
24/07/2023 15:33
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển tuyến đường dây 0,4kV sau trạm biến áp Hoằng Thịnh 1 và trạm biến áp Hoằng Thái 4 để GPMB phục vụ thi công tuyến đường Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Thịnh-Đông, huyện Hoằng Hóa (giai đoạn 1).
27/02/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư thôn Phú Thượng, xã Hoằng Phú, huyện Hoằng Hóa (Mặt bằng KQ02).
27/02/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hệ thống điện chiếu sáng tuyến đường giao thông từ cầu Bút Sơn đi Quốc lộ 10, huyện Hoằng Hóa.
20/01/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư thôn Trịnh Thôn, xã Hoằng Phú, huyện Hoằng Hóa (Mặt bằng KQ03).
18/01/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển, hoàn trả các tuyến đường dây 22kV, trạm biến áp 400kVA-22/0,4kV Hoằng Thịnh 1 và đoạn tuyến đường dây 0,4kV sau TBA Hoằng Lưu 3 GPMB phục vụ thi công tuyến đường Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Thịnh - Đông, huyện Hoằng Hóa (giai đoạn 1).
18/01/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời, hoàn trả đường điện trung thế để GPMB thực hiện dự án: khu dân cư thương mại Chợ Vực, xã Hoằng Ngọc, huyện Hoằng Hóa.
08/01/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện Hoằng Hóa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu ban đầu không hoàn mỹ, chỉ khi đặt hai người gần bên nhau mới biến tình yêu trở nên hoàn mỹ. "
Nguyệt Hạ Điệp Ảnh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.