Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.478.386.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.333.845.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.478.386.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.333.845.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu tại Văn phòng HĐND&UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
09/05/2025 14:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu tại Văn phòng HĐND&UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Sơn Phương
25/02/2025 11:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoa Lan Hồ điệp phục vụ trang trí Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PHÙ VÂN
13/01/2025 20:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Mua hoa Lan Hồ điệp phục vụ trang trí Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
13/01/2025 19:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Vệ sinh công nghiệp các tòa nhà làm việc của HĐND, UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT
09/12/2024 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu tại Văn phòng HĐND&UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
09/05/2025 14:19
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu tại Văn phòng HĐND&UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:16
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Sơn Phương
25/02/2025 11:53
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:50
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:47
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:42
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:07
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Mua hoa Lan Hồ điệp phục vụ trang trí Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PHÙ VÂN
13/01/2025 20:28
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Mua hoa Lan Hồ điệp phục vụ trang trí Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
13/01/2025 19:53
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Vệ sinh công nghiệp các tòa nhà làm việc của HĐND, UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT
09/12/2024 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu tại Văn phòng HĐND&UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
09/05/2025 14:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu tại Văn phòng HĐND&UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Sơn Phương
25/02/2025 11:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân và lát gạch Block sân trụ sở làm việc của UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoa Lan Hồ điệp phục vụ trang trí Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO PHÙ VÂN
13/01/2025 20:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Mua hoa Lan Hồ điệp phục vụ trang trí Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
13/01/2025 19:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Vệ sinh công nghiệp các tòa nhà làm việc của HĐND, UBND huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT
09/12/2024 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lý Nhân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có niềm đau ly biệt mới làm sâu đậm thêm tình yêu đôi lứa. "
George Eliot