Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.496.014.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.427.320.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.496.014.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.427.320.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
03/10/2022 10:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 11:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
05/09/2022 17:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
05/09/2022 17:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
05/09/2022 17:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống quản lý tài liệu lưu trữ cơ quan và số hóa tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Tuần Giáo của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo với 5 gói thầu.
22/08/2022 17:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phần mềm bản quyền máy tính, hệ thống phòng cháy, chống sét máy chủ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
30/07/2022 16:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm tiếp công dân và quản lý đơn thư khiếu nại, tố cáo của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
30/07/2022 16:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu : Nâng cấp Cổng TTĐT huyện Tuần giáo và xây dựng 10 trang TTĐT thành phần cho UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
30/07/2022 16:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dùng chung, thiết bị phòng họp trực tuyến cho các đơn vị trên địa bàn huyện Tuần Giáo năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
27/07/2022 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM SAO SÀI GÒN
03/10/2022 10:41
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 10:00
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 11:17
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng công nghệ mới ICT
05/09/2022 17:31
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư công nghệ Đức Trí
05/09/2022 17:30
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
05/09/2022 17:28
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống quản lý tài liệu lưu trữ cơ quan và số hóa tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Tuần Giáo với 5 gói thầu.
22/08/2022 17:26
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phần mềm bản quyền máy tính, hệ thống phòng cháy, chống sét máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VIỆT 5858
30/07/2022 16:32
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm tiếp công dân và quản lý đơn thư khiếu nại, tố cáo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VIỆT 5858
30/07/2022 16:24
Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo công bố kết quả gói thầu : Nâng cấp Cổng TTĐT huyện Tuần giáo và xây dựng 10 trang TTĐT thành phần cho UBND các xã, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DMAX
30/07/2022 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
03/10/2022 10:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cung cấp Phần mềm, mua sắm thiết bị và chỉnh lý, số hóa, tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 11:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
05/09/2022 17:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
05/09/2022 17:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
05/09/2022 17:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống quản lý tài liệu lưu trữ cơ quan và số hóa tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Tuần Giáo của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo với 5 gói thầu.
22/08/2022 17:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phần mềm bản quyền máy tính, hệ thống phòng cháy, chống sét máy chủ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
30/07/2022 16:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm tiếp công dân và quản lý đơn thư khiếu nại, tố cáo của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
30/07/2022 16:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu : Nâng cấp Cổng TTĐT huyện Tuần giáo và xây dựng 10 trang TTĐT thành phần cho UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
30/07/2022 16:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dùng chung, thiết bị phòng họp trực tuyến cho các đơn vị trên địa bàn huyện Tuần Giáo năm 2020 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo.
27/07/2022 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Tuần Giáo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đầu tiên hãy khiêu vũ. Rồi mới suy nghĩ. Đó là trình tự tự nhiên. "
Samuel Beckett
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.