Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.998.337.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.348.136.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.998.337.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.348.136.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN TIẾN ANH
21/08/2024 14:03
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2024 11:32
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GOODM
09/07/2024 13:44
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Mua sắm máy móc, thiết bị của các cơ quan chuyên môn thuộc UBND Quận của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
09/07/2024 13:14
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2024 17:44
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
22/05/2024 16:36
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế thiết bị mạng, tường lửa nhằm nâng cao khả năng an toàn, an ninh thông tin hệ thống mạng trụ sở UBND quận Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG PHÁT
21/05/2024 15:01
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì hệ thống mạng máy tính trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm năm 2024. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN AQ VIỆT NAM
21/05/2024 09:51
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo trì hệ thống mạng máy tính trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm năm 2024. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2024 11:11
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm giá kệ trang bị kho tầng 2 trụ sở Hành chính Một cửa và trụ sở Tiếp công dân. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT BÙI GIA
17/04/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN TIẾN ANH
21/08/2024 14:03
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị với 8 nhà thầu tham gia.
22/07/2024 10:10
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2024 11:32
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận..
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GOODM
09/07/2024 13:44
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Mua sắm máy móc, thiết bị của các cơ quan chuyên môn thuộc UBND Quận với 3 gói thầu.
09/07/2024 13:14
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. với 2 nhà thầu tham gia.
20/06/2024 16:27
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2024 17:44
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận..
- Nhà thầu trúng thầu:
22/05/2024 16:36
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế thiết bị mạng, tường lửa nhằm nâng cao khả năng an toàn, an ninh thông tin hệ thống mạng trụ sở UBND quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG PHÁT
21/05/2024 15:01
Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì hệ thống mạng máy tính trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN AQ VIỆT NAM
21/05/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN TIẾN ANH
21/08/2024 14:03
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2024 11:32
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GOODM
09/07/2024 13:44
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Mua sắm máy móc, thiết bị của các cơ quan chuyên môn thuộc UBND Quận của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với 3 gói thầu.
09/07/2024 13:14
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2024 17:44
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế trang thiết bị tại Bộ phận Một cửa Quận và 10 phường thuộc Quận. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
22/05/2024 16:36
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, thay thế thiết bị mạng, tường lửa nhằm nâng cao khả năng an toàn, an ninh thông tin hệ thống mạng trụ sở UBND quận Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG PHÁT
21/05/2024 15:01
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì hệ thống mạng máy tính trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm năm 2024. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN AQ VIỆT NAM
21/05/2024 09:51
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo trì hệ thống mạng máy tính trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm năm 2024. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2024 11:11
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm giá kệ trang bị kho tầng 2 trụ sở Hành chính Một cửa và trụ sở Tiếp công dân. của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT BÙI GIA
17/04/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND-UBND Quận Nam Từ Liêm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cảm ơn vì những lúc khó khăn. Vì chính những lúc khó khăn đó giúp bạn trưởng thành hơn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.