Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 639.330.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 636.389.949 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 639.330.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 636.389.949 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
05/06/2023 10:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
30/05/2023 16:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2023 09:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/05/2023 16:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị và phí đường truyền năm đầu tiên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/04/2021 10:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hệ thống truyền hình trực tuyến thành phố Tam Kỳ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với 4 gói thầu.
13/04/2021 09:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị hội nghị truyền hình và máy tính bảng cho phòng họp không giấy thành phố Tam Kỳ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/06/2020 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ công bố kết quả gói thầu thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
05/06/2023 10:25
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ công bố kết quả gói thầu Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
30/05/2023 16:24
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ công bố KQMT gói thầu thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2023 09:10
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ công bố KQMT gói thầu Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2023 08:58
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đăng tải TBMT thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2023 09:01
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đăng tải TBMT Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/05/2023 16:25
Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường với 2 gói thầu.
13/04/2023 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
05/06/2023 10:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
30/05/2023 16:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT thuê doanh nghiệp cung ứng dịch vụ Bưu chính công ích thực hiện hướng dẫn, tiếp nhận, số hóa hồ sơ, trả kết quả giải quyết TTHC tại Trung tâm Hành chính công thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2023 09:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Cung cấp đường truyền số liệu chuyên dùng và đường truyền hội nghị truyền hình trực tuyến tới xã, phường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/05/2023 16:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị và phí đường truyền năm đầu tiên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/04/2021 10:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hệ thống truyền hình trực tuyến thành phố Tam Kỳ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với 4 gói thầu.
13/04/2021 09:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị hội nghị truyền hình và máy tính bảng cho phòng họp không giấy thành phố Tam Kỳ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/06/2020 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND thành phố Tam Kỳ có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thực ra khi chúng ta còn nhỏ, bao giờ cũng có một người hoặc một vài người, trong những năm tháng hồn nhiên vô tư mà bây giờ chẳng còn cách nào quay lại được ấy, đã từng mang đến cho chúng ta những niềm vui bình dị. "
Sói Xám Mọc Cánh