Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.748.217.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.748.021.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.748.217.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.748.021.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Toàn bộ chi xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG XANH LỘC THÀNH
02/06/2025 15:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
02/06/2025 12:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG
02/06/2025 12:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện 3 pha phục vụ vận hành hệ thống điện khu vực Huyện ủy, UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm với 3 gói thầu.
29/05/2025 16:26
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống điện 3 pha phục vụ vận hành hệ thống điện khu vực Huyện ủy, UBND huyện.
29/05/2025 16:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phòng Dân tộc (cũ) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
29/05/2025 08:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phòng Dân tộc (cũ) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bộ bàn ghế, tủ làm việc, ghế cho văn phòng HĐND-UBND huyện Bảo Lâm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng TTNT Chánh Phát
28/03/2025 16:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, ngăn phòng làm việc, khu vực vệ sinh, hệ thống điện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Nam
28/03/2025 16:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế, tủ làm việc, ghế cho văn phòng HĐND-UBND huyện Bảo Lâm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Toàn bộ chi xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG XANH LỘC THÀNH
02/06/2025 15:42
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG
02/06/2025 12:18
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG
02/06/2025 12:18
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện 3 pha phục vụ vận hành hệ thống điện khu vực Huyện ủy, UBND huyện với 3 gói thầu.
29/05/2025 16:26
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phòng Dân tộc (cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
29/05/2025 08:13
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phòng Dân tộc (cũ) với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:08
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Cung cấp bộ bàn ghế, tủ làm việc, ghế cho văn phòng HĐND-UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng TTNT Chánh Phát
28/03/2025 16:07
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, ngăn phòng làm việc, khu vực vệ sinh, hệ thống điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Nam
28/03/2025 16:06
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế, tủ làm việc, ghế cho văn phòng HĐND-UBND huyện Bảo Lâm với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:48
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Sửa chữa, ngăn phòng làm việc, khu vực vệ sinh, hệ thống điện với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Toàn bộ chi xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG XANH LỘC THÀNH
02/06/2025 15:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
02/06/2025 12:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG
02/06/2025 12:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện 3 pha phục vụ vận hành hệ thống điện khu vực Huyện ủy, UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm với 3 gói thầu.
29/05/2025 16:26
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống điện 3 pha phục vụ vận hành hệ thống điện khu vực Huyện ủy, UBND huyện.
29/05/2025 16:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phòng Dân tộc (cũ) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
29/05/2025 08:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ Phòng Dân tộc (cũ) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bộ bàn ghế, tủ làm việc, ghế cho văn phòng HĐND-UBND huyện Bảo Lâm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng TTNT Chánh Phát
28/03/2025 16:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, ngăn phòng làm việc, khu vực vệ sinh, hệ thống điện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Nam
28/03/2025 16:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế, tủ làm việc, ghế cho văn phòng HĐND-UBND huyện Bảo Lâm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 50 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bảo Lâm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người giàu khó ngủ – anh ta luôn sợ bị ăn trộm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.