Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 151 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 16 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.510.487.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.182.444.855 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.510.487.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.182.444.855 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát như sau:
- Là chủ đầu tư của 151 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
08/07/2025 15:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
08/07/2025 15:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG NHÀ SẠCH
24/04/2025 10:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải TBMT Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 14:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải KHLCNT Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với 3 gói thầu.
08/04/2025 15:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 : Mua sắm nguyên vật liệu (Không gồm hỗ trợ vật tư ngoài ngân sách) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Lộc Phú Hưng
27/03/2025 10:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in, máy quét tài liệu tại Văn phòng HĐND và UBND Huyện Bát Xát của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
16/12/2024 13:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
12/12/2024 16:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in, máy quét tài liệu tại Văn phòng HĐND và UBND Huyện Bát Xát của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với 1 gói thầu.
08/12/2024 11:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
08/07/2025 15:22
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
08/07/2025 15:17
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố kết quả gói thầu Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG NHÀ SẠCH
24/04/2025 10:52
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố KQMT gói thầu Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 14:22
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đăng tải TBMT Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 14:05
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đăng tải KHLCNT Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 với 3 gói thầu.
08/04/2025 15:30
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 : Mua sắm nguyên vật liệu (Không gồm hỗ trợ vật tư ngoài ngân sách).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Lộc Phú Hưng
27/03/2025 10:07
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in, máy quét tài liệu tại Văn phòng HĐND và UBND Huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
16/12/2024 13:41
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
12/12/2024 16:19
Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in, máy quét tài liệu tại Văn phòng HĐND và UBND Huyện Bát Xát với 1 gói thầu.
08/12/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
08/07/2025 15:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
08/07/2025 15:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG NHÀ SẠCH
24/04/2025 10:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải TBMT Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 14:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải KHLCNT Công tác vệ sinh môi trường, dịch vụ công ích các khu vực dùng chung tại trụ sở Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện Bát Xát năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với 3 gói thầu.
08/04/2025 15:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 : Mua sắm nguyên vật liệu (Không gồm hỗ trợ vật tư ngoài ngân sách) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Lộc Phú Hưng
27/03/2025 10:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in, máy quét tài liệu tại Văn phòng HĐND và UBND Huyện Bát Xát của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
16/12/2024 13:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
12/12/2024 16:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in, máy quét tài liệu tại Văn phòng HĐND và UBND Huyện Bát Xát của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với 1 gói thầu.
08/12/2024 11:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Bát Xát có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với bệnh nặng thì các cách chữa cực đoan về tiết chế là thích hợp nhất. "
Hippocrates