Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt gờ giảm tốc, gồ giảm tốc, biển báo hiệu an toàn giao thông từ đường nhánh ra quốc lộ 18c, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
24/12/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND xã Hoành Mô, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
24/12/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND xã Đồng Tâm, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
16/12/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tràn Pắc Hoóc, thị trấn Bình Liêu, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
27/07/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống điện thôn Loòng Vài - Cao Sơn, xã Hoành Mô, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
29/06/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Loòng Vài - Cao Sơn, xã Hoành Mô, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
29/06/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường huyện trên địa bàn huyện Bình Liêu năm 2020.
04/02/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện công tác dịch vụ công ích đô thị trên địa bàn huyện Bình Liêu năm 2020.
03/02/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt các biển chỉ dẫn, biển cảnh báo và các điểm check-in trên địa bàn, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
03/12/2019 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp điện hạ thế khu vực Quảng trường 25/12 thị trấn Bình Liêu, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
03/12/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm, Lắp đặt hệ thống âm thanh loa, mic phòng họp UBND huyện Bình Liêu - tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
03/12/2018 10:40
Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống âm thanh loa, mic phòng họp UBND huyện Bình Liêu - tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/11/2018 16:40
Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống âm thanh loa, mic phòng họp UBND huyện Bình Liêu - tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
23/11/2018 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt gờ giảm tốc, gồ giảm tốc, biển báo hiệu an toàn giao thông từ đường nhánh ra quốc lộ 18c, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
24/12/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND xã Hoành Mô, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
24/12/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND xã Đồng Tâm, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
16/12/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tràn Pắc Hoóc, thị trấn Bình Liêu, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
27/07/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống điện thôn Loòng Vài - Cao Sơn, xã Hoành Mô, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
29/06/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Loòng Vài - Cao Sơn, xã Hoành Mô, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
29/06/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường huyện trên địa bàn huyện Bình Liêu năm 2020.
04/02/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện công tác dịch vụ công ích đô thị trên địa bàn huyện Bình Liêu năm 2020.
03/02/2020 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt các biển chỉ dẫn, biển cảnh báo và các điểm check-in trên địa bàn, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
03/12/2019 07:00
Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp điện hạ thế khu vực Quảng trường 25/12 thị trấn Bình Liêu, huyện Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh.
03/12/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND huyện Bình Liêu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bác sĩ tạo nên tường ngăn giữa mình và bệnh nhân; y tá phá vỡ chúng. "
Jodi Picoult
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.