Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.468.485.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.153.507.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.468.485.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.153.507.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/11/2024 15:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: “Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu” gói thầu: Mua xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
30/10/2024 07:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: “Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu” gói thầu: Mua xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
30/10/2024 07:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 22:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với 3 gói thầu.
29/10/2024 21:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 15:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải KHLCNT ề việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với 4 gói thầu.
14/08/2024 15:45
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
14/08/2024 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị bàn, ghế phòng hội trường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
31/12/2022 11:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị bàn, ghế phòng hội trường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/11/2024 15:27
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 16:31
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: “Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu” gói thầu: Mua xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
30/10/2024 07:49
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: “Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu” gói thầu: Mua xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
30/10/2024 07:45
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 22:20
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn với 3 gói thầu.
29/10/2024 21:44
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 16:50
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 15:35
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đăng tải KHLCNT ề việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện với 4 gói thầu.
14/08/2024 15:45
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị bàn, ghế phòng hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
31/12/2022 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/11/2024 15:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: “Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu” gói thầu: Mua xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
30/10/2024 07:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: “Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu” gói thầu: Mua xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
30/10/2024 07:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: “Mua 02 xe ô tô 2 cầu 07 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Uỷ ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 22:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện Lạc Sơn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với 3 gói thầu.
29/10/2024 21:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 15:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải KHLCNT ề việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với 4 gói thầu.
14/08/2024 15:45
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
14/08/2024 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị bàn, ghế phòng hội trường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn.
31/12/2022 11:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị bàn, ghế phòng hội trường của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lạc Sơn có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi không thể nghĩ ra được nhu cầu nào mãnh liệt trong thời thơ ấu như mong muốn có sự bảo vệ của người cha. "
Sigmund Freud
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.