Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.119.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 723.585.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.119.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 723.585.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
27/03/2025 16:38
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 11:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH với 3 gói thầu.
07/03/2025 15:22
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHÚ GIA
29/01/2024 16:09
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/01/2024 11:56
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả LCNT gói thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
11/01/2024 11:24
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
11/01/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
27/03/2025 16:38
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 10:31
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 11:51
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình với 3 gói thầu.
07/03/2025 15:22
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHÚ GIA
29/01/2024 16:09
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình với 2 nhà thầu tham gia.
18/01/2024 09:51
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/01/2024 11:56
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả LCNT gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
11/01/2024 11:24
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
11/01/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
27/03/2025 16:38
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 11:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng HĐND và UBND huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH với 3 gói thầu.
07/03/2025 15:22
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHÚ GIA
29/01/2024 16:09
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng tiếp khách Ủy ban nhân dân huyện Lộc Bình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/01/2024 11:56
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả LCNT gói thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
11/01/2024 11:24
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
11/01/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN LỘC BÌNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho người ngọn lửa và giúp anh ta ấm được một ngày. Truyền lửa cho người và anh ta sẽ ấm cả đời. "
Khuyết Danh