Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 17%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.119.198.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.099.377.320 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 17%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.119.198.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.099.377.320 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân như sau:
- Là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 02.MSTS - Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
11/09/2023 18:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải TBMT 02.MSTS - Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2023 17:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị tại các phòng họp UBND huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với 2 gói thầu.
18/07/2023 15:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thuộc Đề án Triển khai rà soát, đánh giá, thực hiện đầu tư phát triển đô thị tại huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với 2 gói thầu.
17/07/2023 09:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
27/12/2022 10:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2022 16:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu MS -01 In lịch Nghi xuân năm 2019 (bao gồm chi phí thiết kế, in ấn, bao bì đóng gói, thuế VAT và chí phí vận chuyển) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
10/08/2022 09:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Lắp đặt thiết bị và đào tạo chuyển giao công nghệ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
10/08/2022 09:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Hiệu chỉnh và triển khai phần theo dõi chỉ đạo điều hành của lãnh đạo huyện; lắp đặt hệ thống mạng LAN, mua sắm thiết bị; đào tạo, hướng dẫn sử dụng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HOÀNH SƠN
10/08/2022 09:13
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các tuyến đường nội thị của thị trấn Xuân An, huyện Nghi Xuân.
11/09/2021 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân công bố kết quả gói thầu 02.MSTS - Mua sắm tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA
11/09/2023 18:56
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân công bố KQMT gói thầu 02.MSTS - Mua sắm tài sản với 1 nhà thầu tham gia.
28/07/2023 16:03
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đăng tải TBMT 02.MSTS - Mua sắm tài sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2023 17:27
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị tại các phòng họp UBND huyện Nghi Xuân với 2 gói thầu.
18/07/2023 15:28
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI I- HÀ TĨNH
27/12/2022 10:19
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2022 16:30
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2022 16:21
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với 1 gói thầu.
09/12/2022 10:42
Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân công bố kết quả gói thầu MS -01 In lịch Nghi xuân năm 2019 (bao gồm chi phí thiết kế, in ấn, bao bì đóng gói, thuế VAT và chí phí vận chuyển).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
10/08/2022 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 02.MSTS - Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
11/09/2023 18:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải TBMT 02.MSTS - Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2023 17:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị tại các phòng họp UBND huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với 2 gói thầu.
18/07/2023 15:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thuộc Đề án Triển khai rà soát, đánh giá, thực hiện đầu tư phát triển đô thị tại huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với 2 gói thầu.
17/07/2023 09:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
27/12/2022 10:19
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND-UBND huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2022 16:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu MS -01 In lịch Nghi xuân năm 2019 (bao gồm chi phí thiết kế, in ấn, bao bì đóng gói, thuế VAT và chí phí vận chuyển) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
10/08/2022 09:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Lắp đặt thiết bị và đào tạo chuyển giao công nghệ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
10/08/2022 09:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Hiệu chỉnh và triển khai phần theo dõi chỉ đạo điều hành của lãnh đạo huyện; lắp đặt hệ thống mạng LAN, mua sắm thiết bị; đào tạo, hướng dẫn sử dụng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HOÀNH SƠN
10/08/2022 09:13
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các tuyến đường nội thị của thị trấn Xuân An, huyện Nghi Xuân.
11/09/2021 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Nghi Xuân có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn càng cho đi nhiều lòng tin, càng nhiều lòng tin trở lại với bạn. Bạn càng giúp người khác nhiều, người khác càng muốn giúp bạn nhiều. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.