Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 53 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.088.759.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.063.681.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.088.759.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.063.681.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 53 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IHG VIỆT NAM
03/06/2025 10:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc khử trùng diệt khuẩn quanh khuôn viên HĐND và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ PHƯƠNG
30/05/2025 17:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Phun thuốc khử trùng diệt khuẩn quanh khuôn viên HĐND và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/05/2025 21:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND & UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với 4 gói thầu.
23/05/2025 16:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
24/09/2024 08:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải TBMT Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2024 07:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với 4 gói thầu.
04/09/2024 17:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác cải cách hành chính huyện Phú Bình năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
05/01/2024 14:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác cải cách hành chính huyện Phú Bình năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IHG VIỆT NAM
03/06/2025 10:22
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình” với 1 nhà thầu tham gia.
31/05/2025 09:34
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình công bố kết quả gói thầu Phun thuốc khử trùng diệt khuẩn quanh khuôn viên HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ PHƯƠNG
30/05/2025 17:02
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Phun thuốc khử trùng diệt khuẩn quanh khuôn viên HĐND và UBND huyện Phú Bình với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:50
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/05/2025 21:50
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND & UBND huyện Phú Bình với 4 gói thầu.
23/05/2025 16:41
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
24/09/2024 08:42
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình công bố KQMT gói thầu Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình với 1 nhà thầu tham gia.
18/09/2024 08:59
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đăng tải TBMT Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2024 07:53
Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đăng tải KHLCNT Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình với 4 gói thầu.
04/09/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IHG VIỆT NAM
03/06/2025 10:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc khử trùng diệt khuẩn quanh khuôn viên HĐND và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ PHƯƠNG
30/05/2025 17:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Phun thuốc khử trùng diệt khuẩn quanh khuôn viên HĐND và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND&UBND huyện Phú Bình” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/05/2025 21:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu thuộc Văn phòng HĐND & UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với 4 gói thầu.
23/05/2025 16:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
24/09/2024 08:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải TBMT Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/09/2024 07:53
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt phòng họp không giấy tờ tại Huyện ủy và UBND huyện Phú Bình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với 4 gói thầu.
04/09/2024 17:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác cải cách hành chính huyện Phú Bình năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình.
05/01/2024 14:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác cải cách hành chính huyện Phú Bình năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Phú Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một bước sai hướng còn tốt hơn đứng yên tại chỗ suốt cả cuộc đời. Một khi tiến lên phía trước, bạn có thể chỉnh lại phương hướng khi bạn đi. Hệ thống dẫn đường tự động của bạn không thể hướng dẫn bạn nếu bạn ngừng đi và đứng yên. "
Maxwell Maltz