Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.752.605.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.740.535.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.752.605.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.740.535.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng 12 chuyên trang Tiếng Anh trên Cổng thông thông tin điện tử huyện Phú Riềng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Phước
12/12/2024 16:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 12 chuyên trang Tiếng Anh trên Cổng thông thông tin điện tử huyện Phú Riềng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với 1 gói thầu.
12/12/2024 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ cồng, chiêng; trang phục cho 05 thôn (thôn 6 xã Long Tân; thôn Bù Ka 2 xã Long Hà, thôn 7 xã Long Bình; thôn Bình Trung xã Phước Tân; thôn Bình Minh xã Bình Sơn) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NINH BÌNH PHƯỚC
21/11/2024 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Mua sắm bộ cồng, chiêng; trang phục cho 05 thôn (thôn 6 xã Long Tân; thôn Bù Ka 2 xã Long Hà, thôn 7 xã Long Bình; thôn Bình Trung xã Phước Tân; thôn Bình Minh xã Bình Sơn) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 16:44
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ đề xuất, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
29/10/2024 15:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
29/10/2024 15:28
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ cồng, chiêng; trang phục cho 05 thôn (thôn 6 xã Long Tân; thôn Bù Ka 2 xã Long Hà, thôn 7 xã Long Bình; thôn Bình Trung xã Phước Tân; thôn Bình Minh xã Bình Sơn) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với 3 gói thầu.
26/10/2024 08:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ THIẾT BỊ TỔNG HỢP BÌNH PHƯỚC
09/01/2024 18:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải TBMT Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 13:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải TBMT Mua thùng rác để thu gom và phân loại rác thải tại UBND xã, trên địa bàn các thôn khu vực Trung tâm và các trường học, trạm y tế của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2023 05:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng 12 chuyên trang Tiếng Anh trên Cổng thông thông tin điện tử huyện Phú Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Phước
12/12/2024 16:00
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Xây dựng 12 chuyên trang Tiếng Anh trên Cổng thông thông tin điện tử huyện Phú Riềng với 1 gói thầu.
12/12/2024 15:53
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ đề xuất, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
29/10/2024 15:30
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
29/10/2024 15:28
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ THIẾT BỊ TỔNG HỢP BÌNH PHƯỚC
09/01/2024 18:50
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG công bố KQMT gói thầu Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2) với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2023 10:18
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đăng tải TBMT Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 13:50
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đăng tải TBMT Mua thùng rác để thu gom và phân loại rác thải tại UBND xã, trên địa bàn các thôn khu vực Trung tâm và các trường học, trạm y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2023 05:29
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đăng tải TBMT Mua thùng rác để thu gom và phân loại rác thải tại UBND xã, trên địa bàn các thôn khu vực Trung tâm và các trường học, trạm y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 23:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng 12 chuyên trang Tiếng Anh trên Cổng thông thông tin điện tử huyện Phú Riềng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Phước
12/12/2024 16:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 12 chuyên trang Tiếng Anh trên Cổng thông thông tin điện tử huyện Phú Riềng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với 1 gói thầu.
12/12/2024 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ cồng, chiêng; trang phục cho 05 thôn (thôn 6 xã Long Tân; thôn Bù Ka 2 xã Long Hà, thôn 7 xã Long Bình; thôn Bình Trung xã Phước Tân; thôn Bình Minh xã Bình Sơn) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NINH BÌNH PHƯỚC
21/11/2024 16:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Mua sắm bộ cồng, chiêng; trang phục cho 05 thôn (thôn 6 xã Long Tân; thôn Bù Ka 2 xã Long Hà, thôn 7 xã Long Bình; thôn Bình Trung xã Phước Tân; thôn Bình Minh xã Bình Sơn) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 16:44
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ đề xuất, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
29/10/2024 15:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
29/10/2024 15:28
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ cồng, chiêng; trang phục cho 05 thôn (thôn 6 xã Long Tân; thôn Bù Ka 2 xã Long Hà, thôn 7 xã Long Bình; thôn Bình Trung xã Phước Tân; thôn Bình Minh xã Bình Sơn) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với 3 gói thầu.
26/10/2024 08:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ THIẾT BỊ TỔNG HỢP BÌNH PHƯỚC
09/01/2024 18:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải TBMT Thúc đẩy chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới (Trang thiết bị công nghệ thông tin cho các cơ quan đơn vị cấp xã, để thực hiện nhiệm vụ đổi số, vận hành chính quyền số đợt 2) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 13:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải TBMT Mua thùng rác để thu gom và phân loại rác thải tại UBND xã, trên địa bàn các thôn khu vực Trung tâm và các trường học, trạm y tế của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2023 05:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN PHÚ RIỀNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tất cả những gì thuộc về trái tim thì không có đúng hay sai. "
Khuyết Danh