Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.591.244.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.497.868.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.591.244.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.497.868.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TIN HỌC ĐỒNG LỢI
01/12/2023 08:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
16/11/2023 16:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 17:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả TTHC còn hiệu lực giải quyết. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
31/10/2023 15:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
25/10/2023 15:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG BẰNG
25/10/2023 15:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Bảo đảm an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2 đã được phê duyệt của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với 3 gói thầu.
20/10/2023 11:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả TTHC còn hiệu lực giải quyết. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
11/10/2023 16:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
05/10/2023 14:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PTV
05/10/2023 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT TAM THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TIN HỌC ĐỒNG LỢI
01/12/2023 08:41
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2023 11:11
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
16/11/2023 16:39
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2023 15:42
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 17:17
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả TTHC còn hiệu lực giải quyết..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
31/10/2023 15:45
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
25/10/2023 15:20
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG BẰNG
25/10/2023 15:16
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đăng tải KHLCNT Thực hiện Bảo đảm an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2 đã được phê duyệt với 3 gói thầu.
20/10/2023 11:22
Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả TTHC còn hiệu lực giải quyết. với 1 nhà thầu tham gia.
16/10/2023 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TIN HỌC ĐỒNG LỢI
01/12/2023 08:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
16/11/2023 16:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 17:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả TTHC còn hiệu lực giải quyết. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
31/10/2023 15:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
25/10/2023 15:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG BẰNG
25/10/2023 15:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Bảo đảm an toàn thông tin đối với Hệ thống thông tin cấp độ 2 đã được phê duyệt của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với 3 gói thầu.
20/10/2023 11:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ; kết quả TTHC còn hiệu lực giải quyết. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
11/10/2023 16:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
05/10/2023 14:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PTV
05/10/2023 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải 13 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Sơn Hà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hóa ra trong cuộc đời không có gì gọi là không thể vượt qua, không có gì là không thể quên được. Đến một lúc nào đó ta sẽ có câu trả lời, khiến những việc phải làm đều sẽ làm được. "
Vu Thiêm Hâm