Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 193 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.610.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.556.425.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.610.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.556.425.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín như sau:
- Là chủ đầu tư của 193 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Huyện uỷ - HĐND - UBND huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội .
25/05/2023 07:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị máy tính Thiên An
17/10/2022 11:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác quản lý của HĐND Huyện Thường Tín của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
06/09/2022 10:17
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Huyện uỷ - HĐND - UBND huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
22/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Huyện uỷ - HĐND - UBND huyện Thường Tín.
21/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Tự Nhiên, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội; Hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng và các hạng mục phụ trợ.
16/03/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Tự Nhiên (đoạn ngã ba chợ đên đường liên xã Hồng Vân - Tự Nhiên - Chương Dương), huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
14/03/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường từ QL1A đến kênh Tây trên địa bàn xã Thắng Lợi, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
09/02/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống các đường giao thông trên địa bàn huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội; Hạng mục: Sửa chữa cầu Vân và các tuyến đường trên địa bàn các xã Thắng Lợi và xã Quất Động.
20/01/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị máy tính Thiên An
17/10/2022 11:25
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng với 3 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 15:25
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:51
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác quản lý của HĐND Huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
06/09/2022 10:17
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị giao ban trực tuyến hội trường 18/8 với 3 gói thầu.
13/12/2021 09:49
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm phần mềm quản lý tổng hợp báo cáo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư điện nhẹ Viễn Thông
20/07/2020 17:14
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm phần mềm quản lý tổng hợp báo cáo với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2020 09:04
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm phần mềm quản lý tổng hợp báo cáo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/06/2020 17:24
Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm phần mềm quản lý tổng hợp báo cáo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/06/2020 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Huyện uỷ - HĐND - UBND huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội .
25/05/2023 07:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị máy tính Thiên An
17/10/2022 11:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần mua sắm máy tính bảng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác quản lý của HĐND Huyện Thường Tín của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín với 3 gói thầu.
06/09/2022 10:17
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Huyện uỷ - HĐND - UBND huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
22/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Huyện uỷ - HĐND - UBND huyện Thường Tín.
21/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Tự Nhiên, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội; Hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng và các hạng mục phụ trợ.
16/03/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Tự Nhiên (đoạn ngã ba chợ đên đường liên xã Hồng Vân - Tự Nhiên - Chương Dương), huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
14/03/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường từ QL1A đến kênh Tây trên địa bàn xã Thắng Lợi, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
09/02/2022 07:00
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống các đường giao thông trên địa bàn huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội; Hạng mục: Sửa chữa cầu Vân và các tuyến đường trên địa bàn các xã Thắng Lợi và xã Quất Động.
20/01/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Thường Tín có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.