Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.246.691.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.141.330.134 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.246.691.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.141.330.134 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Máy tính NÉT
29/11/2021 08:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2021 11:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thay thế thiết bị tường lửa tại phòng máy chủ của UBND quận Bình Tân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với 3 gói thầu.
27/05/2021 10:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
25/02/2021 14:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
25/02/2021 14:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
25/02/2021 14:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: phần mềm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG THÔNG TIN FPT
25/02/2021 13:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải TBMT Gói 1: phần mềm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/01/2021 08:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Phần mềm ứng dụng công nghệ thông tin Chatbox Bình Tân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với 5 gói thầu.
13/01/2021 14:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm và cơ sở dữ liệu tại quận Bình Tân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SOS
03/11/2020 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Máy tính NÉT
29/11/2021 08:25
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới với 1 nhà thầu tham gia.
29/10/2021 14:05
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2021 11:07
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đăng tải KHLCNT Mua sắm thay thế thiết bị tường lửa tại phòng máy chủ của UBND quận Bình Tân với 3 gói thầu.
27/05/2021 10:16
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ CAO HDT
25/02/2021 14:16
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ VIỆT TOÀN CẦU
25/02/2021 14:14
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ CAO HDT
25/02/2021 14:06
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố kết quả gói thầu Gói 1: phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG THÔNG TIN FPT
25/02/2021 13:57
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân công bố KQMT gói thầu Gói 1: phần mềm với 1 nhà thầu tham gia.
27/01/2021 10:12
Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đăng tải TBMT Gói 1: phần mềm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/01/2021 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Máy tính NÉT
29/11/2021 08:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tường lửa thế hệ mới của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2021 11:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thay thế thiết bị tường lửa tại phòng máy chủ của UBND quận Bình Tân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với 3 gói thầu.
27/05/2021 10:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
25/02/2021 14:16
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
25/02/2021 14:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
25/02/2021 14:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: phần mềm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG THÔNG TIN FPT
25/02/2021 13:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải TBMT Gói 1: phần mềm của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/01/2021 08:32
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải KHLCNT Phần mềm ứng dụng công nghệ thông tin Chatbox Bình Tân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân với 5 gói thầu.
13/01/2021 14:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm và cơ sở dữ liệu tại quận Bình Tân của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SOS
03/11/2020 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Bình Tân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cảm thông với cảnh ngộ của người khác. Bạn phải biết cả về bi kịch lẫn chiến thắng, thất bại lẫn thành công. "
Jim Rohn