Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.200.505.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.105.582.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.200.505.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.105.582.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh Doanh Ứng Dụng Trang Thiết Bị Bảo Hộ Lao Động Hương Dũng
23/04/2020 14:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/03/2020 14:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 1 gói thầu.
24/03/2020 14:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 1 gói thầu.
19/03/2020 11:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông.
27/11/2019 15:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2019 16:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái vòm và hệ thống trần thạch cao tòa nhà trụ sở làm việc Quận ủy, HĐND, UBND quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 4 gói thầu.
04/11/2019 15:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
31/10/2019 10:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/09/2019 15:38
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 3 gói thầu.
26/09/2019 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh Doanh Ứng Dụng Trang Thiết Bị Bảo Hộ Lao Động Hương Dũng
23/04/2020 14:01
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông công bố KQMT gói thầu Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông với 2 nhà thầu tham gia.
30/03/2020 15:42
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đăng tải TBMT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/03/2020 14:47
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông với 1 gói thầu.
24/03/2020 14:39
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông với 1 gói thầu.
19/03/2020 11:07
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông công bố kết quả gói thầu Xây lắp và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HUY ANH
27/11/2019 15:35
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông công bố KQMT gói thầu Xây lắp và chi phí hạng mục chung với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2019 08:25
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đăng tải TBMT Xây lắp và chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2019 16:57
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái vòm và hệ thống trần thạch cao tòa nhà trụ sở làm việc Quận ủy, HĐND, UBND quận Hà Đông với 4 gói thầu.
04/11/2019 15:48
Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông công bố kết quả gói thầu Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
31/10/2019 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh Doanh Ứng Dụng Trang Thiết Bị Bảo Hộ Lao Động Hương Dũng
23/04/2020 14:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/03/2020 14:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 1 gói thầu.
24/03/2020 14:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng tổng thể hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở làm việc quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 1 gói thầu.
19/03/2020 11:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông.
27/11/2019 15:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2019 16:57
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái vòm và hệ thống trần thạch cao tòa nhà trụ sở làm việc Quận ủy, HĐND, UBND quận Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 4 gói thầu.
04/11/2019 15:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
31/10/2019 10:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải TBMT Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/09/2019 15:38
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện công tác chỉnh lý, sắp xếp tài liệu lưu trữ UBND quận Hà Đông (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông với 3 gói thầu.
26/09/2019 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hà Đông có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản chất thực sự của tự do là độc lập, duy trì bằng bạo lực. "
Voltaire