Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 45,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.160.514.633 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.564.452.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 45,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.160.514.633 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.564.452.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động của quận Hoàng Mai - thuê bàn ghế, máy chiếu màn hình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP THÀNH PHƯỢNG
23/06/2025 12:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động của quận Hoàng Mai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
23/06/2025 12:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Yên Sở của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT DALITA
17/06/2025 15:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Hoàng Mai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại truyền thông Mekong Việt Nam
17/06/2025 15:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Yên Sở và phường Hoàng Mai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 2 gói thầu.
16/06/2025 12:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ ăn trưa cho Đại biểu HĐND Quận tham gia kỳ họp thứ Mười tám, HĐND Quận, khoá IV, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HÀ DƯƠNG
11/06/2025 15:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ ăn trưa cho Đại biểu HĐND Quận tham gia kỳ họp thứ Mười tám, HĐND Quận, khoá IV, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê bàn ghế của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
12/03/2025 11:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy chiếu màn hình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HIỀN 63
12/03/2025 11:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Hội nghị tổng kết công tác lãnh đạo, chỉ đạo lực lượng công an quận Hoàng Mai đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 2 gói thầu.
10/03/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động của quận Hoàng Mai - thuê bàn ghế, máy chiếu màn hình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP THÀNH PHƯỢNG
23/06/2025 12:56
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động của quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
23/06/2025 12:48
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT DALITA
17/06/2025 15:55
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại truyền thông Mekong Việt Nam
17/06/2025 15:49
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Yên Sở và phường Hoàng Mai với 2 gói thầu.
16/06/2025 12:21
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ ăn trưa cho Đại biểu HĐND Quận tham gia kỳ họp thứ Mười tám, HĐND Quận, khoá IV, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HÀ DƯƠNG
11/06/2025 15:13
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ ăn trưa cho Đại biểu HĐND Quận tham gia kỳ họp thứ Mười tám, HĐND Quận, khoá IV, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:22
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thuê bàn ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ QUẢNG CÁO TUẤN VIỆT
12/03/2025 11:28
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thuê máy chiếu màn hình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HIỀN 63
12/03/2025 11:22
Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Hội nghị tổng kết công tác lãnh đạo, chỉ đạo lực lượng công an quận Hoàng Mai đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn với 2 gói thầu.
10/03/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động của quận Hoàng Mai - thuê bàn ghế, máy chiếu màn hình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP THÀNH PHƯỢNG
23/06/2025 12:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động của quận Hoàng Mai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
23/06/2025 12:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Yên Sở của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT DALITA
17/06/2025 15:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Hoàng Mai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại truyền thông Mekong Việt Nam
17/06/2025 15:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khánh tiết, biển tên, cổng...tại trụ sở của phường Yên Sở và phường Hoàng Mai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 2 gói thầu.
16/06/2025 12:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ ăn trưa cho Đại biểu HĐND Quận tham gia kỳ họp thứ Mười tám, HĐND Quận, khoá IV, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HÀ DƯƠNG
11/06/2025 15:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ ăn trưa cho Đại biểu HĐND Quận tham gia kỳ họp thứ Mười tám, HĐND Quận, khoá IV, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê bàn ghế của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
12/03/2025 11:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy chiếu màn hình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HIỀN 63
12/03/2025 11:22
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Hội nghị tổng kết công tác lãnh đạo, chỉ đạo lực lượng công an quận Hoàng Mai đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai với 2 gói thầu.
10/03/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND quận Hoàng Mai có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trên con đường cao tốc của cuộc đời, chúng ta thường nhận ra hạnh phúc từ gương chiếu hậu. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.