Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.852.974.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.595.566.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.852.974.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.595.566.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sắp xếp tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ UBND quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển công nghệ Hành chính văn phòng
15/05/2025 20:20
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Sắp xếp tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ UBND quận Nam Từ Liêm với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 09:15
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sắp xếp tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ UBND quận Nam Từ Liêm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 21:02
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sắp xếp tài liệu lưu trữ tại Kho lưu trữ UBND quận Nam Từ Liêm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 14:48
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vệ sinh công nghiệp tại UBND quận Nam Từ Liêm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
21/03/2025 13:51
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Vệ sinh công nghiệp tại UBND quận Nam Từ Liêm năm 2025 với 5 nhà thầu tham gia.
12/03/2025 10:06
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Vệ sinh công nghiệp tại UBND quận Nam Từ Liêm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 16:49
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị máy tính bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Thiên Hoàng
06/01/2025 11:05
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị máy tính bảng với 8 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 09:31
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị máy tính bảng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN NAM TỪ LIÊM có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người thành công là những người đã chọn một hướng đi rồi đeo bám nó. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.