Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.654.575.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.653.939.584 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.654.575.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.653.939.584 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MEKOFA đã đăng tải TBMT Xây dựng, hiệu chỉnh và triển khai phần mềm tại Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/07/2020 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MEKOFA đã đăng tải KHLCNT Triển khai ứng dụng công nghệ thông tin (mã nguồn mở) giai đoạn 3 tại Quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 5 gói thầu.
17/07/2020 14:28
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai ứng dụng công nghệ thông tin (mã nguồn mở) giai đoạn 3 tại Quận Phú Nhuận.
14/07/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG đã đăng tải TBMT Nâng cấp, triển khai phần mềm cung cấp thông tin và tương tác giữa chính quyền với công dân trên thiết bị di động và tích hợp lên cổng thông tin của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2020 12:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, triển khai phần mềm cung cấp thông tin và tương tác giữa chính quyền với công dân trên thiết bị di động và tích hợp lên cổng thông tin của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 5 gói thầu.
18/06/2020 11:51
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, triển khai phần mềm cung cấp thông tin và tương tác giữa chính quyền với công dân trên thiết bị di động và tích hợp lên cổng thông tin.
18/06/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TƯ VẤN GIẢI PHÁP TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/09/2019 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TƯ VẤN GIẢI PHÁP TIÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án “Triển khai tạo lập cơ sở dữ liệu đầu kỳ cho cơ sở dữ liệu hộ tịch tại Quận Phú Nhuận” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 4 gói thầu.
19/09/2019 12:23
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai tạo lập cơ sở dữ liệu đầu kỳ cho cơ sở dữ liệu hộ tịch tại Quận Phú Nhuận.
19/09/2019 07:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Sao Kim
12/11/2018 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Vĩnh Cường, Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Sao Kim
12/11/2018 11:29
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải TBMT Gói số 05: Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/10/2018 04:23
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải KHLCNT Hệ thống công nghệ thông tin Trụ sở Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận với 5 gói thầu.
04/10/2018 04:17
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Thương mại Công nghệ cao HDT
06/12/2017 11:40
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Thương mại Công nghệ cao HDT
06/12/2017 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MEKOFA đã đăng tải TBMT Xây dựng, hiệu chỉnh và triển khai phần mềm tại Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/07/2020 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MEKOFA đã đăng tải KHLCNT Triển khai ứng dụng công nghệ thông tin (mã nguồn mở) giai đoạn 3 tại Quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 5 gói thầu.
17/07/2020 14:28
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai ứng dụng công nghệ thông tin (mã nguồn mở) giai đoạn 3 tại Quận Phú Nhuận.
14/07/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG đã đăng tải TBMT Nâng cấp, triển khai phần mềm cung cấp thông tin và tương tác giữa chính quyền với công dân trên thiết bị di động và tích hợp lên cổng thông tin của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2020 12:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, triển khai phần mềm cung cấp thông tin và tương tác giữa chính quyền với công dân trên thiết bị di động và tích hợp lên cổng thông tin của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 5 gói thầu.
18/06/2020 11:51
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, triển khai phần mềm cung cấp thông tin và tương tác giữa chính quyền với công dân trên thiết bị di động và tích hợp lên cổng thông tin.
18/06/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TƯ VẤN GIẢI PHÁP TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/09/2019 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TƯ VẤN GIẢI PHÁP TIÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án “Triển khai tạo lập cơ sở dữ liệu đầu kỳ cho cơ sở dữ liệu hộ tịch tại Quận Phú Nhuận” của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 4 gói thầu.
19/09/2019 12:23
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai tạo lập cơ sở dữ liệu đầu kỳ cho cơ sở dữ liệu hộ tịch tại Quận Phú Nhuận.
19/09/2019 07:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Sao Kim
12/11/2018 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND QUẬN PHÚ NHUẬN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một vài thứ trên thế gian này còn mạnh hơn một cú đẩy cật lực. Một nụ cười. Một từ thể hiện sự lạc quan và hy vọng. Một câu nói “bạn có thể làm được ” khi mọi việc trở nên khó khăn. "
Richard M De Vos