Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.823.213.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.663.669.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.823.213.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.663.669.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Văn Phòng HĐND và UBND thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 3 gói thầu.
11/04/2025 15:28
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang.
11/04/2025 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Trang bị xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 1 gói thầu.
24/12/2024 14:48
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị xe ô tô phục vụ công tác chung.
24/12/2024 14:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa, cải tạo phòng làm việc của Chủ tịch UBND thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX - TM - DV THIÊN NGÂN
06/11/2024 18:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, cải tạo phòng làm việc của Chủ tịch UBND thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 1 gói thầu.
18/10/2024 17:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: cung cấp, lắp đặt thiết bị CNTT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ TRUYỀN THÔNG MINH TRÚC
02/08/2024 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu: cung cấp, lắp đặt thiết bị CNTT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/05/2024 09:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị xử lý đa điểm trang bị cho UBND thành phố Nha Trang của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 4 gói thầu.
23/05/2024 11:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị xử lý đa điểm trang bị cho UBND thành phố Nha Trang của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 4 gói thầu.
07/05/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Văn Phòng HĐND và UBND thành phố với 3 gói thầu.
11/04/2025 15:28
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải KHLCNT Trang bị xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
24/12/2024 14:48
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang công bố kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa, cải tạo phòng làm việc của Chủ tịch UBND thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX - TM - DV THIÊN NGÂN
06/11/2024 18:06
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, cải tạo phòng làm việc của Chủ tịch UBND thành phố với 1 gói thầu.
18/10/2024 17:41
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị xử lý đa điểm trang bị cho UBND thành phố Nha Trang với 4 gói thầu.
23/05/2024 11:01
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị xử lý đa điểm trang bị cho UBND thành phố Nha Trang với 4 gói thầu.
07/05/2024 17:11
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TÂM VIỆT
26/01/2024 10:57
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
13/01/2024 08:35
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2024 08:23
Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút tài lộc men rạn phục vụ kỷ niệm 100 năm xây dựng và phát triển Nha Trang, 15 năm Nha Trang được công nhận là đô thị loại I với 3 gói thầu.
05/01/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Văn Phòng HĐND và UBND thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 3 gói thầu.
11/04/2025 15:28
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang.
11/04/2025 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Trang bị xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 1 gói thầu.
24/12/2024 14:48
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị xe ô tô phục vụ công tác chung.
24/12/2024 14:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa, cải tạo phòng làm việc của Chủ tịch UBND thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX - TM - DV THIÊN NGÂN
06/11/2024 18:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, cải tạo phòng làm việc của Chủ tịch UBND thành phố của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 1 gói thầu.
18/10/2024 17:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: cung cấp, lắp đặt thiết bị CNTT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ TRUYỀN THÔNG MINH TRÚC
02/08/2024 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu: cung cấp, lắp đặt thiết bị CNTT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/05/2024 09:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị xử lý đa điểm trang bị cho UBND thành phố Nha Trang của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 4 gói thầu.
23/05/2024 11:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị xử lý đa điểm trang bị cho UBND thành phố Nha Trang của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang với 4 gói thầu.
07/05/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thành phố Nha Trang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Và một khi bạn giác ngộ, bạn sẽ giác ngộ vĩnh viễn. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.